பிகேஆர் கருத்துக்கணிப்பு: கெடா, கிளந்தான், ஜோகூர் ஆகிய இடங்களில் ரபிஸி முன்னிலை

பெட்டாலிங் ஜெயா: துணைத் தலைவர் பதவிக்கான போட்டியில் சைஃபுதின் நசுஷனுக்கு எதிராக ஜோகூர், கெடா மற்றும் கிளந்தான் ஆகிய இடங்களில்  ரபிஸி ரம்லி  முன்னிலையில் இருக்கிறார். எவ்வாறாயினும், சபாவில் முன்னாள் மத்திய அமைச்சரை விட ரஃபிசி பின்தங்கியுள்ளார்.

இன்று முன்னதாக, முன்னாள் பாண்டான் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சைஃபுதினை மலாக்கா, சிலாங்கூர் மற்றும் நெகிரி செம்பிலானில் தோற்கடித்தார். கட்சியின் இணையதளத்தின்படி, கிளந்தானில் உள்ள அனைத்து 14 பிரிவுகளிலும்  3,647 வாக்குகள்  பெற்று ரபிசி வெற்றி பெற்றார்.

கெடாவில் உள்ள 15 பிரிவுகளில் 4,761 வாக்குகளைப் பெற்று  ரபிஸி 11 இடங்களில் வெற்றி பெற்றார். இருப்பினும், சபாவில் ரபிசியின் 6,814 வாக்குகளுடன் ஒப்பிடும்போது சைபுதீன் 8,539 வாக்குகளைப் பெற்றார். மாநிலத்தில் உள்ள 25 பிரிவுகளில் 6இல் வெற்றி பெற்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here