மெக்காவில் இருந்து திரும்பிய பெண் யாத்ரீகர் KLIA வந்தவுடன் உயிரிழந்தார்

மெக்காவில் உம்ரா செய்துவிட்டுத் திரும்பிய பெண் யாத்ரீகர் இன்று கோலாலம்பூர் அனைத்துலக விமான நிலையத்தில் (KLIA) வந்திறங்கியபோது இறந்தார். ஒரு mutawwif படி, Zakariya Abd Rasip, உம்ரா யாத்ரீகர் விமானத்தில் இருந்து இறங்கியதும் சரிந்து மயங்கி விழுந்ததாக தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவருக்கு விமான  பணியாளர்கள் மற்றும் மருத்துவக் குழு உதவியது, ஆனால் சம்பவ இடத்திலேயே அவர் இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது என்று ஜகாரியா கூறினார்.

மலேசியா ஏர்லைன்ஸ் (MAS) பணியாளர்கள், KLIA ஊழியர்கள் மற்றும் காவல்துறையினரின் நல்ல ஒத்துழைப்புடன் உடல் பாதுகாப்பாக நிர்வகிக்கப்பட்டன. யாத்ரீகரின் உடல் மேலதிக சிகிச்சைக்காக செர்டாங் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும், குடிநுழைவு அலுவலகம் மற்றும் KLIA போலீஸ் நிலையத்திலும் புகார் செய்யப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here