குடிபோதையில் இருந்த மைவி கார் ஓட்டுநர் மோதியதில் தம்பதியர் பலி

ஜாசின், ஜாலான் செர்கம் பந்தாய் என்ற இடத்தில், குடிபோதையில்  பேரொடுவா மைவி காரை ஓட்டி சென்றவர், மோட்டார் சைக்கிள் மீது மோதியதில்  தம்பதியர் இன்று உயிரிழந்தனர். காலை 7.45 மணியளவில் நடந்த இந்த சம்பவத்தில் யமஹா ஈகோ மோட்டார் சைக்கிளில் சென்று கொண்டிருந்த எசுதீன் முகமது (50) மற்றும் அவரது மனைவி சுரையா முஹமத் (48) ஆகியோர் பலத்த காயங்களுடன் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தனர்.

மாநில போக்குவரத்து அமலாக்கப் புலனாய்வுத் துறையின் (JSPT) தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் அம்ரன்@முகமது ஜக்கி ஓமர் கூறுகையில், இந்தச் சம்பவத்தில் 24 வயது இளைஞன் ஓட்டிச் சென்ற கார் மூன்று மோட்டார் சைக்கிள்கள் மற்றும் வாகனம் சம்பந்தப்பட்டது. சம்பவத்திற்கு முன்னர் 57 வயதுடைய யமஹா லகெண்டா மோட்டார் சைக்கிளில் உயிரிழந்தவர், பெரோடுவா மைவி எதிர் திசையில் இருந்து மலாக்காவிலிருந்து மெர்லிமாவ் நோக்கி பயணித்ததாகக் கூறப்பட்டது.

முதற்கட்ட விசாரணையில், குடிபோதையில் இருந்ததாக நம்பப்படும் பெரோடுவா மைவி டிரைவர் கட்டுப்பாட்டை இழந்து எதிர் பாதையில் நுழைந்தபோது இந்த சம்பவம் நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது. வாகனம் எதிரே வந்த பாதையில் நுழைந்தபோது, ​​எதிரே வந்த இரு மோட்டார் சைக்கிள்கள் தப்ப நேரமில்லாமல் பிரேக் போட்டு மோதி விபத்துக்குள்ளானது.

மோதியதன் காரணமாக முதியவர் ஓட்டிச் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் தீப்பற்றி எரிந்ததுடன், வீதியின் தோளில் நிறுத்தப்பட்டிருந்த மற்றுமொரு மோட்டார் சைக்கிளும் பேரொடுவா மைவியால் மோதியுள்ளதாக அவர் கூறினார். தலை மற்றும் உடலில் பலத்த காயங்களுக்கு உள்ளான இருவர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்துள்ளதாகவும், 57 வயதுடைய நபருக்கு உடலில் சிறு காயங்கள் ஏற்பட்டுள்ளதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

பேரோடுவா மைவியின் டிரைவர், தொழிற்சாலை நடத்துனர், முகத்தில் லேசான காயம் ஏற்பட்டது என்று அவர் கூறினார். அவரது கூற்றுப்படி, காயமடைந்த பாதிக்கப்பட்டவர் சிகிச்சைக்காக மலாக்கா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டார், இறந்த பாதிக்கப்பட்டவர்கள் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக ஜாசின் மருத்துவமனை தடயவியல் துறைக்கு அனுப்பப்பட்டது. மேலும் விசாரணைகள் இன்னும் நடந்து வருகின்றன. மேலும் சாலை போக்குவரத்து சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் படி வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here