தொடரும் மக்காவ் மோசடி; மெக்கானிக் ஒருவர் 70 ஆயிரத்தை இழந்த துயரம்

மே 25 அன்று ஒரு ஹெல்த் கிளினிக்கின் பிரதிநிதி மற்றும் போலீஸ் அதிகாரி போல் மாறுவேடமிட்டு மக்காவ் மோசடி கும்பல் மூலம் ஜெம்போலில் உள்ள ஒரு மெக்கானிக் RM70,000 நஷ்டம் அடைந்ததாகக் கூறினார்.

ஜெம்போல் காவல்துறைத் தலைவர்  ஹூ சாங் ஹூக் கூறுகையில், 56 வயதான நபர், ஈப்போவின் அம்பாங் பாரு ஹெல்த் கிளினிக்கில் 8 முறை மருந்து எடுத்தது மலேசிய சுகாதாரத் துறைச் சட்டத்தின் கீழ் குற்றம் செய்ததாக பாதிக்கப்பட்டவருக்குத் தெரிவிக்கும் அழைப்பு வந்ததாகக் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் அழைப்பு, ஈப்போ காவல் நிலையத்தைச் சேர்ந்த சார்ஜென்ட் லீ என்ற காவல்துறை அதிகாரி ஒருவருடன் இணைக்கப்பட்டது. அவர் பணமோசடி வழக்கில் தொடர்புடையவர் என்று கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் போலீஸ் விசாரணைக்காக அவரது கணக்கில் பணத்தை மாற்றுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டார், அவ்வாறு செய்யாவிட்டால் அவர் கைது செய்யப்படுவார். மேலும், பணமோசடியில் ஈடுபடவில்லை என்றால் அவரது பணம் திரும்ப வழங்கப்படும் என்றும் அந்த நபரிடம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

பாதிக்கப்பட்டவர் இரண்டு வெவ்வேறு கணக்குகளுக்கு மொத்தம் RM70,000 பணம் மாற்றினார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். தான் ஏமாற்றப்பட்டதை உணர்ந்த பாதிக்கப்பட்டவர், ஜூன் 3 ஆம் தேதி காவல்துறையில் புகார் அளித்ததாகவும், மோசடி செய்ததற்காக குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 420 இன் கீழ் வழக்கு விசாரணை செய்யப்பட்டதாகவும் ஹூ கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here