இந்தியாவில் அமைதியின்மையை தூண்டிய அரசியல்வாதிகளை ஆதரிக்கும் குழுவை போலீசார் விசாரிக்கின்றனர்

இந்தியாவைச் சேர்ந்த அரசியல்வாதியான நுபுர் ஷர்மாவின் முகமது நபியைப் பற்றிய அவதூறான கருத்துக்களை ஆதரிக்கும் காணொளியில் காணப்பட்ட வெளிநாட்டினர் என்று நம்பப்படும் ஒரு குழுவை போலீசார் விசாரணை செய்து வருகின்றனர்.

டிக்டோக்கில் பதிவேற்றம் செய்யப்பட்ட அந்த வீடியோவில், தாங்கள் இந்து சமாசாரத்தைச் சேர்ந்தவர்கள் என்று அந்த ஆண்கள் கூறியுள்ளனர். பத்து மலை கோவிலின் முன் வீடியோ படமாக்கப்பட்டது.

புக்கிட் அமான் குற்றப் புலனாய்வுத் துறை (சிஐடி) இயக்குனர் அப்துல் ஜலீல் ஹாசன் கூறுகையில், பயத்தை உருவாக்கும் மற்றும் நெட்வொர்க் வசதிகளை முறையற்ற முறையில் பயன்படுத்தியதற்காக அவர்கள் மீது விசாரணை நடத்தப்படுகிறது.

விசாரணைகள் இன்னும் நடந்து கொண்டிருப்பதால், அதைப் பற்றி ஊகங்களுக்கு எதிராக பொது மக்களுக்கு அறிவுரை கூற விரும்புகிறோம். மேலும் இனம் மற்றும் மதத்தைச் சுற்றியுள்ள பிரச்சனைகள் வரும்போது மிகவும் கவனமாக இருக்க வேண்டும்.

பாரதிய ஜனதா கட்சியைச் சேர்ந்த நுபுர், மே 26 அன்று ஒளிபரப்பான ஒரு தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியின் போது இழிவான கருத்துக்களைத் தெரிவித்திருந்தார்.

இழிவான கருத்துக்கள் இந்தியாவில் அமைதியின்மையைத் தூண்டியது மற்றும் பல முஸ்லீம் நாடுகளுடன் இராஜதந்திர மோதலைத் தூண்டியது. நூபுர், மற்றொரு பாஜக தலைவர் நவீன் குமார் ஜிண்டால் ஆகியோர் வெளியேற்றப்பட்டனர்.

இந்த சர்ச்சை தொடர்பாக விஸ்மா புத்ராவினால் அழைக்கப்பட்ட மலேசியாவுக்கான இந்திய தூதர், இரு அரசியல்வாதிகளின் கருத்துக்கள் புது டில்லியின் உத்தியோகபூர்வ கருத்துக்களை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தவில்லை என்று கூறியுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here