ஊடகங்கள் மூலம் பிரதமரை விமர்சிப்பதை நிறுத்துங்கள் – கைரி நூர் ஜஸ்லானுக்கு வலியுறுத்தல்

பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப்பின் தலைமையை வெளிப்படையாக விமர்சித்ததற்காக ஜோகூர் அம்னோ துணைத் தலைவர் நூர் ஜஸ்லான் முகமதுவை சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுடின் கண்டித்தார். அடுத்த பொதுத் தேர்தலுக்கு (GE15) முன்னோடியாக ஐக்கிய முன்னணியை கட்சி காட்ட வேண்டும் என்பதால், இஸ்மாயிலுக்கு எதிரான முன்னாள் Pulai நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் அறிக்கைகள் பயனுள்ளதாக இல்லை என்று கைரி கூறினார்.

அவர் (நூர் ஜஸ்லான்) இஸ்மாயிலிடமோ அல்லது அம்னோ தலைவரிடமோ ஏதாவது சொல்ல வேண்டுமானால், வேறு பல சேனல்கள் உள்ளன, குறிப்பாக கட்சி அல்லது தேசத்தின் தலைமையைப் பொறுத்தவரை, உள்நாட்டில் அவ்வாறு செய்வதே சிறந்த வழி. கருத்து வேறுபாடுகள் இருந்தால், கூட்டங்களின் போது பேசுங்கள் அல்லது தனிப்பட்ட முறையில் விவாதிக்கவும். ஊடகங்களில் ஆக்கப்பூர்வமற்ற கருத்துக்களால் கட்சியை பலவீனப்படுத்த வேண்டிய அவசியம் இல்லை என்று முன்னாள் அம்னோ இளைஞர் தலைவர் கூறினார்.

நேற்று, நூர் ஜஸ்லான், ஜுரைடா கமருதீனின் அமைச்சரவைப் பதவியில் முடிவெடுப்பதில் தாமதம் இஸ்மாயிலின் பலவீனமான நிலையைக் குறிக்கிறது என்றார்.  ஜுரைடா பெர்சத்துவிலிருந்து பார்ட்டி பாங்சா மலேசியாவிற்கு இருந்து இரண்டு வாரங்கள் ஆகியும் அவர் இன்னும் அமைச்சரவையில் இருப்பதாகவும் கூறினார்.

செவ்வாயன்று, பெர்சாத்து தலைவர் முஹிடின் யாசின் இஸ்மாயிலிடம் சுரைடாவின் மந்திரி பதவியை விரைவில் முடிவு செய்யுமாறு வலியுறுத்தினார். ஏனெனில் அவருக்குப் பதிலாக அவருக்குப் பதிலாக ஒரு வேட்பாளர் ஏற்கனவே இருக்கிறார். இஸ்மாயிலைச் சந்திக்க காத்திருப்பதாகச் சொன்னார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here