சாலை விபத்தில் ஜனனி ஸ்ரீ, தமிழ்செல்வம், சசிதரன் ஆகியோர் உயிரிழந்தனர்

கோல குபு பாரு, செரெண்டா தேசிய திறன் மேம்பாட்டு மையத்தின் முன் இன்று இரண்டு வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் 3 பேர் உயிரிழந்தனர். பி.ஜனனி ஸ்ரீ, 25, பி.எஸ்.தமிழ்செல்வம், 25 மற்றும் பி.எஸ்.சசிதரன், 18 ஆகியோர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தனர்.

சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின்  இயக்குநர் நோரஸாம் காமிஸ் கூறுகையில், அதிகாலை 4.30 மணிக்கு விபத்து குறித்து தங்களுக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது. கோல குபு பாரு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து (பிபிபி) இயந்திரங்களுடன் எட்டு பேர் கொண்ட குழு சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்ததாக அவர் கூறினார். ​​​​விபத்தில் சிக்கிய  இரண்டு வாகனங்கள், அதாவது பெரோடுவா மைவி மற்றும் ஒரு டிரெய்லர் சம்பந்தப்பட்டது என்று கண்டறியப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

Kuala Kubu Bharu: Tiga individu maut dalam kemalangan membabitkan dua kenderaan di depan Pusat Perkembangan Kemahiran Kebangsaan Serendah, di sini, hari ini. Mereka yang meninggal dunia adalah B Janani Sri, 25, PS Thamilselvam, 25 dan PS Sasitaran, 18.

Pengarah Jabatan Bomba dan Penyelamat Malaysia (JBPM) Selangor Norazam Khamis berkata, pihaknya menerima panggilan kecemasan berhubung kemalangan itu pada 4.30 pagi.

Beliau berkata, sepasukan lapan anggota bersama jentera dari Balai Bomba dan Penyelamat (BBP) Kuala Kubu Bharu dikejarkan ke lokasi kejadian. Sebaik tiba, didapati kemalangan membabitkan dua kenderaan iaitu Perodua Myvi dan treler, katanya.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here