‘டத்தோஸ்ரீ’ நிறுவனத்திற்கு சொந்தமான புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளர்கள் ஆட்சேர்ப்பு நிறுவனங்களில் எம்ஏசிசி சோதனை

பெட்டாலிங் ஜெயா: பங்களாதேஷ் புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளர்களை ஆட்சேர்ப்பு செய்வதில் ஈடுபட்டுள்ள “டத்தோஸ்ரீ” பட்டம் கொண்ட தொழிலதிபருக்கு சொந்தமான பல நிறுவனங்களில் மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையம் (MACC) சோதனை நடத்தியது.

கோலாலம்பூர் மற்றும் சிலாங்கூரில் சோதனைகள் நடத்தப்பட்டதாகவும், புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளர்களின் பதிவை நிர்வகிப்பதற்கான மையப்படுத்தப்பட்ட அமைப்பை உருவாக்குவதில் நிறுவனங்கள் ஈடுபட்டுள்ளதாகவும் ஒரு ஆதாரம்   தெரிவித்தது.

இதுவரை யாரும் கைது செய்யப்படவில்லை, ஆனால் விசாரணையில் உதவ பல நபர்கள் தடுத்து வைக்கப்படுவதற்கான வாய்ப்பை ஆதாரம் நிராகரிக்கவில்லை. உறுதிப்படுத்தல் நிலுவையில் உள்ள நிறுவனத்தின் பெயரை எப்ஃஎம்டி நிறுத்தி வைக்கிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here