முன்னாள் காதலி மற்றும் அவரது குழந்தையை கடத்த முயன்றதாக கூறப்படும் ஆடவர் கைது

ஷா ஆலமில் மழலையர் பள்ளியின் முன் பெண் குமாஸ்தா மற்றும் அவரது குழந்தையை கடத்த முயன்றதாக 26 வயது இளைஞரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

நேற்று மாலை 6.15 மணியளவில் குமாஸ்தாவின் 41 வயது கணவருக்கு மழலையர் பள்ளி ஆசிரியர் தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டதையடுத்து அவரிடம் இருந்து புகார் வந்ததாக ஷா ஆலம் போலீஸ் தலைவர் ஏசிபி முகமது இக்பால் இப்ராகிம் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர் இன்று காலை 10.10 மணியளவில் இங்குள்ள ஷா ஆலம் மாவட்ட தலைமையக வளாகத்தில் சரணடைந்த பின்னர் கைது செய்யப்பட்டார். சந்தேக நபருடன் அந்த பெண்ணும் அவரது குழந்தையும் இருந்துள்ளனர்.

தனது குழந்தை வாகனத்தில் ஏறும் போது சந்தேக நபர் தன்னை பயணிகள் இருக்கையில் தள்ளிவிட்டு தனது வாகனத்தை கைப்பற்றியதாக பாதிக்கப்பட்ட பெண்  விளக்கினார்.

முகமட் இக்பால் கூறுகையில், சந்தேக நபர் அந்தப் பெண்ணின் முன்னாள் காதலன் என்பதும் விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டதாகவும், அவனது செயல்களுக்குக் காரணம் அவள் மீது அவருக்கு இன்னும் காதல் இருந்ததே என்றும் கூறினார்.

இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டத்தின் 363 வது பிரிவின் படி விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. சந்தேக நபர் நாளை விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவார் என்று அவர் கூறினார். சிறுநீர் பரிசோதனையில் சந்தேக நபர் போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here