காமெடி கிளப் உரிமையாளரை அதிகாரிகள் விசாரிக்க வேண்டும் என்கிறது Pekida

ஜோகூர் பாரு: இஸ்லாம் மற்றும் மலாய்க்காரர்களை இழிவுபடுத்தியதாகக் கூறப்படும் நகைச்சுவை கிளப்பின் உரிமையாளரை விசாரிக்குமாறு அதிகாரிகளை வலியுறுத்தி Pertubuhan Kebajikan Islam dan Dakwah Islamiah Malaysia (Pekida) இன் ஜோகூர் பாரு கிளை இன்று காவல்துறை அறிக்கையை அளித்துள்ளது.

அதன் தலைவர் தாசுல் அரிபின் நஸ்ரி கூறுகையில், இவர்களின் செயல் இஸ்லாம் மற்றும் மலாய்க்காரர்களை இழிவுபடுத்துவதாகக் கருதப்படுகிறது. சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகிய பல வீடியோக்களில் இஸ்லாம், மலாய்க்காரர்கள் மற்றும் பூமிபுத்ராவை அவமதிக்க அவர் நகைச்சுவை கிளப்பில் மேடையைப் பயன்படுத்தினார் என்று ஜோகூர் பாரு செலாத்தான் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகம் முன் ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி ரவூப் செலமட்டைத் தொடர்பு கொண்டபோது, அறிக்கை கிடைத்ததை உறுதிசெய்து, அது புக்கிட் அமானுக்கு அனுப்பப்படும் என்று கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here