தனது சகோதரரையும் அவரின் மனைவியையும் கொலை செய்ததாக ஆடவர் மீது குற்றச்சாட்டு

ஈப்போவில்  61 வயது முதியவர் ஒருவர் தனது சகோதரர் மற்றும் அவரின் மனைவியை கொன்றதாக  மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். தாமான் பெர்சாம் அமானில் உள்ள ஒரு வீட்டில் இங் சுன் மிங் கொலைகளைச் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

வியாழன் (ஜூலை 14) அன்று மாஜிஸ்திரேட் ஜெசிகா டெய்மிஸ் முன்னிலையில் தனித்தனியாக  வாசிக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டுகள் புரிகிறதா என்று கேட்டபோது அவர் தலையை ஆட்டினார். அவரிடம் எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

குற்றப்பத்திரிகையின்படி, ஜூலை 6 ஆம் தேதி மாலை 6.45 மணி முதல் ஜூலை 7 ஆம் தேதி காலை 8.20 மணி வரை சுன் மிங் குற்றங்களைச் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது. அவர் தனது சகோதரர் இங் சுன் ஹான் (64) மற்றும் அவரது மனைவி ஓய் டின் லு (59) ஆகியோரைக் கொலை செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

இரண்டாவது குற்றச்சாட்டு அவரிடம் வாசிக்கப்பட்டபோது, ​​குறிப்பிட்ட பெண்ணின் பெயர் தனக்குத் தெரியாது என்று மாஜிஸ்திரேட்டிடம் கூறினார். அவர்கள் இப்போதுதான் இங்கு இடம் மாறினார்கள், அவள் யார், மனைவியா அல்லது காதலியா என்பது எனக்குத் தெரியாது  என்று அவர் கூறினார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சார்பில் யாரும் ஆஜராகாத நிலையில் மாஜிஸ்திரேட் ஏதேனும் பிரச்சினைகள் அல்லது உடல்நலப் பிரச்சினைகளை எதிர்கொள்கிறாரா என்று கேட்டபோது, நீண்ட நேரம் நின்றதால் கால்கள் மற்றும் விரல்களில் உணர்வின்மை இருப்பதாகவும், வயது காரணம் என்றும் ​​​​அவர் கூறினார்.

அந்தப் பெண்ணின் பெயர் தெரியாவிட்டாலும் பரவாயில்லை. ஆனால் அவர் குற்றச்சாட்டுகளைப் புரிந்து கொண்டால் போதும் என்று குற்றம் சாட்டப்பட்டவரிடம் ஜெசிகா கூறினார். பின்னர்  நீங்கள் ஒரு வழக்கறிஞரை நியமித்தால், விசாரணை தொடரும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் கட்டாய மரண தண்டனை விதிக்கும் தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 302இன் கீழ் அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

வேதியியல் மற்றும் தடயவியல் அறிக்கைகளுக்காகக் காத்திருப்பதால் ஜெசிகா வழக்கிற்கான தேதியை செப்டம்பர் 14 ஐ நிர்ணயித்தார். இந்த வழக்கை அரசு துணை வழக்கறிஞர் நோர் சயாஹிரா அசாஹர் தொடர்ந்தார்.

ஜூலை 8 ஆம் தேதி, குற்றவாளியை கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸில் போலீசார் கைது செய்தனர். பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் வாஹிட், கொலை ஆயுதம் என்று நம்பப்படும் கோடரியும் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாகக் கூறினார்.

குற்றஞ்சாட்டப்பட்டவரின் மூத்த சகோதரர், அவர்களது வீட்டின் அறையில் இரத்த வெள்ளத்தில் மூழ்கியிருப்பதைக் கண்டு காவல்துறையில் புகார் அளித்தார். குற்றத்தை செய்த பின் கார் ஒன்றை ஓட்டிச் சென்ற சந்தேக நபரை கைது செய்ய குழு அமைக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here