ஒரே குடும்பத்தை சேர்ந்த 4 பேர் பலியான சம்பவத்திற்கு காரணமான டிரெய்லர் ஓட்டுநர் போலீஸ் ஜாமீனில் விடுதலை

ஈப்போ, தெற்கு நோக்கிய வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையின் KM277.1 இல் புதன்கிழமை (ஜூலை 13) ஒரு குடும்பத்தை சேர்ந்த  நான்கு பேர் பலியான பயங்கர விபத்தில் தொடர்புடைய டிரெய்லர் ஓட்டுநர் சனிக்கிழமை (ஜூலை 16) போலீஸ் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்டார்.

ஈப்போ காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி யஹாயா ஹசான் கூறுகையில், 34 வயதான அந்த நபர் வியாழக்கிழமை முதல் மூன்று நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டிருந்தார். மேலும் அவரது சாட்சியம் பதிவு செய்யப்பட்ட பின்னர் இன்று காலை 10.45 மணியளவில் விடுவிக்கப்பட்டார்.

இன்று பெர்னாமாவிற்கு வாட்ஸ்அப் மூலம் ஒரு சுருக்கமான பதிலில்,மேலும் நடவடிக்கைக்கு துணை அரசு வழக்கறிஞரின் (டிபிபி) அறிவுறுத்தல்களுக்காக காவல்துறை காத்திருக்கிறது என்று கூறினார். பிளஸ் நெடுஞ்சாலையில் மதியம் 2.45 மணியளவில் 6 கார்கள் மற்றும் டிரெய்லர் மோதிய விபத்தில், சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்த நால்வர் போலீஸ் ஓய்வு பெற்ற ரஹீம் ரம்லி 60, அவரது மனைவி சித்தி பாத்திமா ஓமர் 59, மற்றும் அவர்களது இரண்டு மகள்கள் நோர் ஹதிரா 28, மற்றும் நோர் ஹமிசா 27.

பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் வாஹிட் கூறுகையில், 2008 முதல் கடந்த ஆண்டு வரை 13 போக்குவரத்து சம்மன்களை ஓட்டுநரிடம் வைத்திருந்தார். இதில் மூன்று சாலை விபத்துக்களுக்காக வழங்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here