காமெடி கிளப் விவகாரத்தில் கைது செய்யப்பட்ட பெண்ணின் ஜாமீனுக்கு பொதுமக்கள் நிதியுதவி

ஸ்டாண்ட்-அப் காமெடி நிகழ்ச்சியின் போது இஸ்லாத்தை அவமதித்ததாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்ட பெண்ணுக்காக பொதுமக்களிடம் இருந்து  திரட்டப்பட்ட பணத்துடன் நாளை காலை ஜாமீன் பெறுவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சித்தி நுராமிரா அப்துல்லாவின் சட்டக் கட்டணத்தை செலுத்த சிலர் முன்வருவதால், பொதுமக்களிடமிருந்து நன்கொடைகள் குவிந்து வருவதாக அவரது வழக்கறிஞர் ஆர் சிவராஜ் கூறினார்.

இன்று காலை நிலவரப்படி, சுமார் RM15,000 வசூலிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் அது நாள் முடிவில் அவரது பிணைக்கான RM20,000 இலக்கைத் தாக்கும் என்று நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம் என்று  கூறினார். சித்தி நுராமிராவின் சட்டப் போராட்டத்திற்கு நன்கொடை வழங்க ஆர்வமுள்ள உலகம் முழுவதிலுமிருந்து நன்கொடையாளர்கள் தனது குழுவைத் தொடர்புகொண்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

நாளை காலை 9 மணிக்கு ஜாமீன் வெளியிடப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படும் சிவராஜ், தனது கட்சிக்காரரின் வழக்கு முடிந்து ஜாமீன் பணம் நீதிமன்றத்தால் விடுவிக்கப்பட்டதும் க்ரூட்ஃபண்ட் செய்யப்பட்ட பணத்தை திருப்பித் தருவதே நோக்கம் என்றும் கூறினார்.

வெள்ளியன்று, லிபர்ட்டிக்கான வழக்கறிஞர்கள் (LFL) உரிமைக் குழுவான சிட்டி நுரமிரா மற்றும் அவரது கூட்டாளியான அலெக்சாண்டர் நவின் விஜயச்சந்திரன் ஆகியோர் எல்எப்எல்லின் வங்கிக் கணக்கைப் பயன்படுத்தி க்ரூட் ஃபண்டிங் மூலம் ஜாமீனுக்குத் தேவையான நிதியைத் திரட்ட உதவுவதாக சிவராஜ் அறிவித்தார்.

புதனன்று, ஜூன் 4 அன்று தமன் துன் டாக்டர் இஸ்மாயிலில் உள்ள கிராக்ஹவுஸ் காமெடி கிளப்பில் தனது நிகழ்ச்சியின் போது முஸ்லீம் சமூகத்தினரிடையே நல்லிணக்கத்தை ஏற்படுத்தியதற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 298A இன் கீழ் சிதி நுரமிரா குற்றமற்றவர் என்று விசாரணை கோரினார்.

செஷன்ஸ் நீதிமன்ற நீதிபதி சித்தி அமினா கசாலி, சித்தி நுராமிராவுக்கு ரிங்கிட் 20,000 ஜாமீன் வழங்கினார் மேலும் இந்த வழக்கில் கருத்து தெரிவிக்க வேண்டாம் என்று எச்சரித்தார். அதே நாளில் 38 வயதான நவீன், சமூக ஊடகங்களில் அவமதிக்கும் உள்ளடக்கத்தைப் பதிவேற்றிய இரண்டு குற்றச்சாட்டுகளில் குற்றவாளி அல்லர் என்று விசாரணை கோரினார்.

 மற்றவர்களை அவமதிக்கும் நோக்கத்துடன் ஜூன் 5 அன்று தனது இன்ஸ்டாகிராம் கணக்கில் ஒரு இடுகையைப் பகிர்ந்ததாக நவின் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இரண்டாவது குற்றச்சாட்டில், மற்றவர்களை அவமதிக்கும் நோக்கத்துடன் ஜூன் 16 அன்று அவர் தனது யூடியூப் கணக்கு மூலம் உள்ளடக்கத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டதாகக் கூறப்படுகிறது.

செஷன்ஸ் நீதிமன்ற நீதிபதி அஸ்ருல் தாருஸ் ஒரு நபர் உத்தரவாதத்துடன் 20,000 வெள்ளியில் நவீனுக்கு ஜாமீனை அனுமதித்து, செப்டம்பர் 1 ஆம் தேதி வழக்கை குறிப்பிடும்படி நிர்ணயித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here