காவடி கருத்துகள் தொடர்பாக தோக் மாட்டின் வாக்குமூலத்தை போலீசார் பதிவு செய்தனர்

காவடிகள் குறித்து அம்னோ துணைத் தலைவர்  முகமட் ஹசான் ஊடகங்களுக்கு அளித்த பேட்டிதொடர்பாக போலீசார் வாக்குமூலத்தை எடுத்துள்ளனர்.  செந்தூல் காவல்துறைத் தலைவர் பெஹ் எங் லாய் இந்த விஷயத்தை உறுதிப்படுத்தினார். ரந்தாவ் சட்டமன்ற உறுப்பினரின் வாக்குமூலத்தை போலீசார் நேற்று பதிவு செய்ததாகக் கூறினார்.

காவல்துறை அவரது வாக்குமூலத்தைப் பதிவுசெய்தது மற்றும் விசாரணை அறிக்கையை விரைவில் துணை அரசு வழக்கறிஞருக்கு அனுப்புவோம் என்று அவர்  கூறினார். கடந்த வாரம், பெர்சத்துவின் அசோசியேட் பிரிவு இந்து சமூகத்தை புண்படுத்தும் வகையில் கருத்துக்களைக் கூறியதாக முகமட் மீது போலீசில் புகார் அளித்தது.

அதன் தகவல் தலைவர் எஸ் கோபி கிருஷ்ணன், முன்னாள் நெகிரி செம்பிலான் மந்திரி பெசாரின் கருத்துக்கு 24 மணி நேரத்திற்குள் மன்னிப்பு கேட்கத் தவறியதால் அவருக்கு எதிராக அறிக்கை தாக்கல் செய்ததாகக் கூறினார். ஆசியா டைம்ஸ் உடனான முகமதுவின் சமீபத்திய பேட்டியில், 1ஆவது பொதுத் தேர்தலில் அம்னோவின் தோல்வியை விவரிப்பதில் அம்னோ தலைவர் காவடியை “சுமை” என்று குறிப்பிட்டதாக கூறப்படுகிறது.

காவடி ஏந்திச் செல்வது, ஒருவரின் நேர்த்திக்கடனை நிறைவேற்றுவதற்காகவும், ஆண்டுதோறும் தைப்பூசத் திருவிழாவின் போது முருகப்பெருமானுக்கு நன்றி தெரிவிக்கும் அடையாளமாகவும் இருப்பதாக கோபி கூறினார். தோக் மாட் என்று பரவலாக அறியப்படும் முகமட் ஹசான் இந்து சமூகத்தின் உணர்வுகளை அவமதிப்பதாக அவர் குற்றம் சாட்டினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here