ஜலினாவின் கைப்பேசி கடைசியாக கடந்த ஆண்டு நவம்பர் 20 அன்று செயலில் இருந்ததாக போலீசார் தகவல்

ஷா ஆலமில் முன்னாள் தொலைக்காட்சி செய்தி வாசிப்பாளர் ஜலினா ஷஹாரா அஸ்மான் (58) என்பவரின் மொபைல் போன் கடந்த ஆண்டு நவம்பர் 20 ஆம் தேதி வரை அணைக்கப்பட்டது. ஷா ஆலம் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் இக்பால் இப்ராஹிம் கூறுகையில், 58 வயதான ஜலினா, நவம்பர் 29ஆம் தேதிக்கு முன்னதாகவே காணாமல் போயிருக்கலாம் என்று போலீசார் நம்புவதாகக் கூறினார்.

​​அவரது மகன் தன் தாயாரைத் தொடர்பு கொள்ள முயற்சிக்கவில்லை என்றால் அவள் காணாமல் போனதை நாங்கள் அறிந்திருக்க மாட்டோம் என்று பெர்னாமாவின் தலைவர் செனட்டர் ராஸ் அதிபா ராட்ஸி, ஜலினாவின் வீட்டிற்குச் சென்றபோது, அவர் பெர்னாமாவிடம் கூறினார்.

நவம்பர் 20 அன்று அவரது தொலைபேசி அணைக்கப்பட்டிருப்பதை நாங்கள் சரிபார்த்தோம். பேட்டரி தீர்ந்துவிட்டதா என்பது உறுதியாகத் தெரியவில்லை என்றார். அவரது கூற்றுப்படி, ஜலினாவின் வீடு கேலரியாக மாற்றப்படுவதற்கு புதுப்பிக்கப்படுவதால் அது குளறுபடியாக காணப்பட்டது.

முன்னதாக, இக்பால் ஒரு அறிக்கையில் விசாரணைக்கு உதவ, சீரமைப்புத் திட்டத்தில் ஈடுபட்டுள்ள தொழிலாளர்களை போலீசார் தேடி வருவதாகக் கூறினார். அவர் காணாமல் போனதாகக் கூறப்பட்டதால், அவர்களின் வாக்குமூலங்களைப் பதிவு செய்ய ஆறு நபர்களை போலீசார் அழைத்ததாக அவர் கூறினார்.

முன்னதாக, தொலைக்காட்சி நிருபர்  நாட்டை விட்டு வெளியேறியதற்கான எந்தப் பதிவும் இல்லாததால் அவர் இன்னும் நாட்டில் இருப்பதாக போலீசார் நம்புவதாக இக்பால் கூறியிருந்தார். கடந்த ஆண்டு நவம்பர் 29 ஆம் தேதி, அவரது மகன் மைக்கேல் நார்மன் (33) என்பவரிடம் இருந்து ஜலினாவைக் காணவில்லை என்று காவல்துறைக்கு புகார் வந்தது.

நவம்பர் 24 ஆம் தேதி முதல் ஜலினாவைத் தொடர்பு கொள்ளத் தவறிவிட்டதாகவும், அவளது தந்தை மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதைத் தெரிவிக்கத் தவறிவிட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here