காணாமல் போன நபரின் மனித எலும்புக்கூடு புதைந்த காரில் இருந்து கண்டெடுப்பு

குவாந்தான், பெக்கானில் உள்ள நெனாசியில் உள்ள சுங்கை அபி-அபியில் இருந்து இன்று வெளியே எடுக்கப்பட்ட காரில் சிக்கிய மனித எலும்புக்கூடு சுமார் 10 மாதங்களுக்கு முன்பு காணாமல் போனதாகக் கூறப்படுகிறது. காலை 11.40 மணியளவில் ஆற்றங்கரைக்கு அருகில் சில வேலைகளைச் செய்து கொண்டிருந்த ஒரு முதியவரால் நிசான் கிராண்ட் லிவினா காரில் உடல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக பெக்கான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் முகமட் ஜைடி மாட் சின் கூறினார்.

கார் சேதமடைந்தது முன், இடது மற்றும் வலதுபுறம் சேதம் அடைந்தது, மேலும் உள்ளே சோதனை செய்ததில் சேற்றில் மூடப்பட்ட ஒரு உடல் மற்றும் முஹம்மது இமான் அக்மர் பெயரில் பதிவு செய்யப்பட்ட ஒரு தொழிலாளியின் பாஸ் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

வாகனத்தின் பதிவு எண்ணைச் சரிபார்த்ததில், ஜொகூரில் உள்ள பாசிர் கூடாங்கில் முஹம்மது இமான் அக்மர் துல்கர்னைன் என்ற நபரின் குடும்ப உறுப்பினர்களால் விடுபட்ட புகாருடன் இது தொடர்புபடுத்தப்பட்டுள்ளது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

குவாந்தனில் உள்ள தெங்கு அம்புவான் அப்சான் மருத்துவமனைக்கு பிரேத பரிசோதனைக்காக எச்சங்கள் அனுப்பப்பட்டதாக முகமட் ஜைதி கூறினார், மேலும் விசாரணைக்காக கார் பெக்கான் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது.

கடந்த ஆண்டு அக்டோபர் 30 ஆம் தேதி, அஸ்மாவதி கதிர் (55) என்ற பெண், தனது மகன் முஹம்மது இமான் அக்மர் (24) காணாமல் போனது குறித்து காவல்நிலையத்தில் புகார் அளித்தார். அவர் கெமாமானில் வேலைக்காக முந்தைய நாள் அதிகாலை 1 மணியளவில் ஜோகூரில் உள்ள வீட்டை விட்டு வெளியேறிய பிறகு தொடர்பு கொள்ளத் தவறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here