பாடாங் பெசார் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அலுவலகம் புயலால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு உதவ RM50,000 ஒதுக்கீடு

படாங் பெசார், ஜூலை 24 :

ஜூலை 12 அன்று வீசிய புயலால் பாதிக்கப்பட்ட 148 பேருக்கு உதவ பாடாங் பெசார் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அலுவலகம் RM50,000 ஒதுக்கீடு செய்துள்ளது என்றும் புயலால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் அனைவருக்கும் பணமாக உதவி கிடைத்ததாகவும், இது பேரழிவை எதிர்கொள்ளும் அவர்களின் சுமையை குறைக்கும் என்று நம்புவதாகவும் பாடாங் பெசார் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோ ஜாஹிடி ஜைனுல் அபிடின் கூறினார்.

“திட்டி திங்கி, பெசேரி, சுப்பிங், மாத்தா ஆயிர் மற்றும் சந்தான் ஆகிய பகுதிகளை சேர்ந்த மொத்தம் 148 வீடுகள் இந்தப் புயலால் சேதமடைந்தன என்று அவர் இன்று மாத்தா ஆயிர் சட்டமன்ற உறுப்பினர் சேவை மையத்தில் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு நன்கொடை வழங்கிய பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

தொடர் மழை மற்றும் புயல் காரணமாக பெரும்பாலான வீடுகளின் கூரை மற்றும் மின்சாதனங்கள் சேதமடைந்துள்ளதாக தகவல் தொடர்பு மற்றும் பல்லூடக பிரதி அமைச்சருமான ஷாஹிடி தெரிவித்தார்.

மேலும் சமூக நலத்துறை, பெர்லிஸ் இஸ்லாமிய மத மற்றும் மலாய் சுங்க கவுன்சில் மற்றும் மந்திரி பெசார் அலுவலகம் போன்ற தொடர்புடைய நிறுவனங்களும் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு உதவ பங்களித்ததாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here