மதரஸா அல்-இமானியா தஹ்ஃபிஸ் பள்ளியில் தீ; சுமார் 33 மர வீடுகள் எரிந்து நாசமானது

குவாந்தான், ஜாலான் சுங்கை உலார் கம்போங் டாராட்டில் உள்ள மதரஸா அல்-இமானியா தஹ்ஃபிஸ் பள்ளியில் இன்று அதிகாலை ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் சுமார் 33 மர வீடுகள் எரிந்து நாசமானது. இருப்பினும், பள்ளி இடைவேளை நேரம் என்பதால், உயிரிழப்பு எதுவும் ஏற்படவில்லை.

பகாங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை நடவடிக்கைகளின் உதவி இயக்குநர் இஸ்மாயில் அப்துல் கானி கூறுகையில், தங்களுக்கு காலை 9.39 மணிக்கு பேரிடர் அழைப்பு வந்ததாகவும், கோப்பெங் மற்றும் இந்திரா மக்கோத்தா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையங்களில் இருந்து 16 தீயணைப்பு வீரர்கள் மூன்று என்ஜின்களுடன் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்ததாகவும் கூறினார்.

அங்கு 100 மர வீடுகள் இருந்தன. அவை ஒருவருக்கொருவர் நெருக்கமாக அமைந்திருந்ததால், தீ வேகமாகப் பரவியது.

காலை 10.29 மணியளவில் நாங்கள் தீயை கட்டுக்குள் கொண்டு வந்தோம். ஆனால் 33 குடிசைகள் முற்றாக அழிந்துவிட்டன என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​தீ மற்றும் இழப்புக்கான காரணம் இன்னும் ஆராயப்பட்டு வருவதாக கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here