டிரெய்லருக்கு பின்னால் கார் சிக்கியதில் இருவர் உயிரிழந்தனர்

தெமர்லோவில் இன்று அதிகாலை 2.47 மணிக்கு கிழக்கு நோக்கிய கிலோமீட்டர் (கிமீ) 126 கிழக்கு கடற்கரை நெடுஞ்சாலையில் (LPD) டிரெய்லருடன் கார் விபத்துக்குள்ளானதில் இருவர் உயிரிழந்தனர்.

மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை நடவடிக்கைகளின் கமாண்டர் ஷரின் நஸ்ரின் கசாலி கூறுகையில், டெமர்லோ தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின்  ஆறு உறுப்பினர்கள் சம்பவம் குறித்து தகவல் அறிந்ததும் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து வந்து டிரெய்லருக்குப் பின்னால் பெரோடுவா மைவி கார் சிக்கியிருப்பதைக் கண்டனர்.

பாதிக்கப்பட்ட இருவர், ஒரு ஆண் மற்றும் ஒரு பெண், சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக மலேசிய சுகாதார அமைச்சகம்  உறுதிப்படுத்தியது என்று அவர் கூறினார். காரில் இறந்த இருவர் தாமான் டாலியா, செராஸ் கோலாலம்பூர் முகவரி கொண்ட டான் வீ லி (39 வயது) மற்றும் குவாந்தனின் தாமான் இம்பியான் என்ற முகவரியில் உள்ள நூர் சுசிலாவதி சே டெராமன் (35 வயது).

சிக்கலில் சிக்கிய இருவர் சிறப்பு கருவிகளைப் பயன்படுத்தி தீயணைப்பு வீரர்களால் அகற்றப்பட்டனர். மேலும் உடல்கள் மேல் நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டன என்று அவர் கூறினார். அவர் கூறுகையில் டிரெய்லர் ஓட்டுநர் மற்றும் உதவியாளர் காயம் அடையவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here