முன்னாள் கணவரின் கடன்கள் காரணமாக தனித்து வாழும் தாய் ஐந்து வெவ்வேறு ஆ லோங்கிடம் நீண்ட காலமாக துன்புறுத்தலை எதிர்நோக்குகிறார்

செராஸ் வட்டார்த்தைச் சேர்ந்த 35 வயதான தனித்து வாழும் தாய், தனது முன்னாள் கணவரின் கடன்களால் வட்டி முதலைகளிடம் சிக்கி துன்புறுத்தப்படுகிறார் என்று டத்தோஸ்ரீ மைக்கேல் சோங் கூறுகிறார். MCA பொது சேவைகள் மற்றும் புகார்கள் துறைத் தலைவர் கூறுகையில், ஐந்து வெவ்வேறு வட்டி முதலைகள் அல்லது ஆ லோங் நீண்ட காலமாக அந்த பெண்ணை துன்புறுத்துகிறார்கள்.

அவளுடைய முன்னாள் கணவரும் 2013 ஆம் ஆண்டு முதல் விவாகரத்து பெற்றுள்ளார்கள். முன்னாள் கணவருடன் இனி எந்தத் தொடர்பும் இல்லாததால் டூவையும் அவரது குடும்பத்தினரையும் தனியாக விட்டுவிடுமாறு நான் கேட்டுக்கொள்கிறேன்.

திங்கட்கிழமை (ஆகஸ்ட் 1) ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் அவர் கூறுகையில், நாங்கள் காவல்துறையில் புகார் அளிக்க தயங்க மாட்டோம். மேலும் அவர்கள் டூ மற்றும் அவரது குழந்தைகளுக்கு தீங்கு விளைவித்தால் நீதியின் முன் நிறுத்துவோம் என்று அவர் கூறினார்.

ஐந்து வட்டி முதலைகளில் இருவர், கடன் வாங்கியவரைக் கண்டுபிடிக்கத் தவறினால், டூவின் வீட்டில் சாயத்தை வீசுவோம் என்றும், அவளுடைய குழந்தைகளுக்குத் தொந்தரவு கொடுப்போம் என்றும் மிரட்டியதாக சோங் கூறினார்.

கடன் வாங்கியவர்களுக்கு எதிராக காவல் துறை புகார் அளிக்குமாறு வட்டி முதலைகளுக்கு அவர் வலியுறுத்தினார்.  கடன் வாங்கியவர் அவர்களை ஏமாற்றிவிட்டதால் அவர்களும் (ஆ லோங் நீண்ட நேரம்) போலீஸ் புகார்களை செய்ய வேண்டும் என்று சோங் கூறினார்.

பத்திரிக்கையாளர் சந்திப்பில் இருந்த அவர், தனது முன்னாள் கணவரிடம் நீண்ட நாட்களாக பிரிந்துவிட்டதால், தனது குடும்பத்தை தனியாக விட்டுவிடுமாறு கெஞ்சினார். எனக்கு என் சொந்த வாழ்க்கை இருக்கிறது. தயவு செய்து எங்களை விட்டுவிடுங்கள் என்று இரண்டு பிள்ளைகளின் தாய் கூறினார்.

அவரது முன்னாள் கணவர், 38, தனது அனுமதியின்றி வட்டி முதலைகளிடம் தனது தனிப்பட்ட விவரங்களைப் பயன்படுத்தி கடன் வாங்குவதாக அவர் கூறினார். விவாகரத்துக்குப் பிறகு அவரிடம் தொடர்பில் இல்லை. ஜூலை 27 முதல் வட்டி முதலைகளின் துன்புறுத்தலைத் தொடர்ந்து, டூ தனது குடும்பத்தின் பாதுகாப்புக்கு பயந்து காவல்துறையில் புகார் அளித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here