இலகுரக விமானம் விழுந்து காயமடைந்த விமானி தனியார் மருத்துவமனைக்கு மாற்றப்பட்டார்

ஈப்போவில் திங்களன்று இங்குள்ள சுங்கை ரோகம், மேடான் கோப்பெங்கில் ஜாலான் டாக்டர் நஸ்ரின் ஷா என்ற இடத்தில் இலகுரக விமான விபத்தில் இருந்து தப்பிய விமானப் பயிற்றுவிப்பாளர் இன்று சிலாங்கூரில் உள்ள டாமன்சாராவில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனைக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளார்.

பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் வாஹிட் கூறுகையில், முஹம்மது தின் ஃபிக்ரி ஜைனால் அபிடின் 62, தற்போது உடல் நலத்துடன் இருக்கிறார். பாதிக்கப்பட்டவரின் குடும்பத்தாரின் வேண்டுகோளின் பேரில் மேல் சிகிச்சைக்காக இங்குள்ள ராஜா பெர்மைசூரி பைனுன் மருத்துவமனையில் (HRPB) இருந்து தனியார் மருத்துவமனைக்கு மாற்றப்பட்டார்.

பாதிக்கப்பட்டவருக்கு இன்று அறுவை சிகிச்சை செய்யப்படும் என்பது புரிகிறது,” என்று அவர் பெர்னாமாவைத் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். திங்கட்கிழமை இரவு 8 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், சிலாங்கூர் செமினியைச் சேர்ந்த விமானப் பயிற்றுவிப்பாளர் ஃபாஜிம் ஜுஃபா முஸ்தபா கமால் (52) கொல்லப்பட்டார். கோலாலம்பூரின் புக்கிட் டாமான்சாராவைச் சேர்ந்த முஹம்மது டின் ஃபிக்ரி காயமடைந்தார்.

இரண்டு விமான பயிற்றுனர்களும் சம்பவத்திற்கு முன் அருகிலுள்ள விமான பயிற்சி பள்ளியில் இருந்து புறப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. மறைந்த பாஜிம் ஜுஃபாவின் உடல் நேற்று செமினியில் உள்ள பண்டார் தாசிக் கெசுமா இஸ்லாமியக்  கல்லறையில் அடக்கம் செய்யப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here