3 வாகனம் சம்பந்தப்பட்ட விபத்து; 3 பேர் பலி- 4 பேர் காயம்

குவாந்தான், கி.மீ 126 ஜாலான் குவாந்தான்-செகாமட்டில் நேற்று இரவு மூன்று வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் 3 பேர் உயிரிழந்தனர் மற்றும் நான்கு பேர் காயமடைந்தனர்.

இரவு 8.50 மணியளவில் நடந்த இந்த சம்பவத்தில் ஒரு டிரெய்லர் மற்றும் இரண்டு கார்கள், ஒரு புரோட்டான் ஈஸ்வாரா மற்றும் ஒரு பெரோடுவா ஆக்ஸியா ஆகியவை சம்பந்தப்பட்டதாக ரோம்பின் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் அஸாஹரி முக்தார் கூறினார்.

அவர் விபத்தில் இறந்தவர்கள் ஜோகூர், செகாமட்டைச் சேர்ந்த டிரெய்லர் உதவியாளர் அப்துல் ரசிஸ் மொஹ்டல் 40; புரோட்டானின் ஓட்டுநர், கைரோல் முகமட் தாஹிர் 36, மற்றும் அவரது பின் பயணி, ஜெய்ருல்சைமி ஜம்பி 18, இருவரும் இங்கு அருகிலுள்ள பெக்கானை சேர்ந்தவர்கள்.

செகாமட்டில் இருந்து ஓட்டிச் சென்ற கைரோல், சக்கரத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து, அவரது கார் எதிர் பாதையில் சென்றதால் இந்த விபத்து நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது. பின்னர் பேரோடுவா மீது மோதியதற்கு முன் கார் டிரெய்லருடன் மோதியது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

உடல்கள் பிரேத பரிசோதனைக்காக ரொம்பினில் உள்ள முவாத்சம் ஷா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக அஸாஹரி கூறினார். லோரி ஓட்டுநர், புரோட்டானில் பயணித்த மேலும் இருவர் மற்றும் பெரோடுவாவின் சாரதி ஆகியோர் லேசான காயங்களுடன் தப்பியதாகவும், சிகிச்சைக்காக அதே மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டதாகவும் அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here