மாநில அரசுக்கான தமது ஆதரவை வாபஸ் பெற்ற சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள் தங்கள் வழக்கமான பணிகளை தொடரலாம்: பினாங்கு முதல்வர்

ஜார்ஜ் டவுன், ஆகஸ்ட் 6 :

2020 ஆம் ஆண்டில் பினாங்கு மாநில அரசாங்கத்திற்கான ஆதரவை வாபஸ் பெற்ற நான்கு சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள், அந்தந்த தொகுதிகளில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பிரதிநிதிகளாக தங்கள் வழக்கமான பணிகளைச் செய்ய அனுமதிக்கப்படுகிறார்கள் என்று முதல்வர் சோவ் கோன் இயோவ் இன்று கூறினார்.

மாநில சட்டமன்றம் மற்றும் மாநில சட்டமன்ற சபாநாயகருக்கு எதிராகத் தங்கள் இடங்கள் காலி செய்யப்படுவதைத் தடுக்க அவர்கள் தாக்கல் செய்த முறையீடு குறித்து பினாங்கு உயர் நீதிமன்றம் முடிவு செய்யும் வரை, அவர்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பிரதிநிதிகளாக இருப்பார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

“உயர்நீதிமன்றம் தனது முடிவை எடுக்காத வரை, அவர்கள் தங்கள் வேலையைத் தொடரலாம் மற்றும் அவர்களின் வழக்கமான சம்பளம் மற்றும் சலுகைகளைப் பெறுவார்கள்,” என்று அவர் இன்று இங்கு அருகிலுள்ள பயான் பாருவில் உள்ள பந்தாய் மருத்துவமனை அடிக்கல் நாட்டு விழாவில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here