வாகனமோட்டி சமிஞ்சை விளக்கை கடந்து சென்றதாக போலீசார் தவறாக குற்றம் சாட்டினரா? விசாரிக்கப்படும்

ஈப்போவில் சாலை சமிஞ்சை விளக்கை கடந்து சென்றதாக  ஒரு வாகனமோட்டி மீது போலீசார் தவறாக குற்றம் சாட்டியதாகக் கூறி வைரலான காணொளியை போலீசார் விசாரித்து வருகின்றனர். ஆகஸ்ட் 5 ஆம் தேதி காலை 7.30 மணியளவில் ஜாலான் கோல கங்சாரில் உள்ள SMK Yuk Choy அருகில் இந்தச் சம்பவம் நடந்ததாக ஈப்போ OCPD உதவி ஆணையர் யஹாயா ஹாசன் கூறினார்.

விசாரணையின் அடிப்படையில், வாகனமோட்டி ஈப்போ நகருக்குச் சென்று கொண்டிருந்தபோது, போக்குவரத்துக் காவலர்களால் தடுத்து நிறுத்தப்பட்டார். இந்த வழக்கு ஒருமைப்பாடு மற்றும் தரநிலை இணக்கத் துறையால் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது என்று அவர் சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 6) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

முன்னதாக, “Taiping Kini” என்ற பெயரைப் பயன்படுத்தி முகநூல் பயனர் ஒரு டாஷ் கேம் காட்சிகளைப் பதிவேற்றினார். இது ஒரு போக்குவரத்து காவல்துறை அதிகாரி ஒரு வாகனமோட்டியிடம்  போக்குவரத்து விதிகளை மீறியதாகக் கூறுவதைக் காட்டுகிறது. அதே நேரத்தில் வாகனமோட்டி சிவப்பு விளக்கை கடந்து செல்லவில்லை என்பதைக் குறிக்கிறது. ஏழு நிமிடம், 11 வினாடிகள் கொண்ட இந்த வீடியோ எழுதும் நேரத்தில் 500க்கும் மேற்பட்ட பகிர்வுகளைப் பெற்றுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here