செப்.16ஆம் தேதி வரை புத்ரா ஜெயாவில் தேசிய கொடிகள் வண்ண விளக்கு அலங்காரத்தில் மிளிரும்

மலேசியாவில்  இந்த ஆண்டு தேசிய தினம் மற்றும் மலேசியா தின கொண்டாட்டங்களை உயிர்ப்பிக்கும் வகையில், புத்ராஜெயாவில் உள்ள மத்திய அரசின் நிர்வாக மையத்தில் உள்ள பாலங்கள் உள்ளிட்ட பகுதிகளில் செப்.16 வரை தேசிய கொடி Jalur Gemilang வண்ணங்களில் ஒளிரும்.

புத்ராஜெயா கார்ப்பரேஷனின் (பிபிஜே) கார்ப்பரேட் கம்யூனிகேஷன்ஸ் இயக்குநர் நோர்ஜிதா அப்துல் ரசாக், ஆகஸ்ட் 1 ஆம் தேதி தொடங்கிய “Pencahayaan Malam PPj” திட்டம் இரண்டு கொண்டாட்டங்களி மனநிலையை பிரகாசமாக்குவதாக ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

அரசு மற்றும் வணிக கட்டிடங்களில் வார இறுதி நாட்கள் மற்றும் பொது விடுமுறை நாட்கள் உட்பட தினமும் இரவு 7 மணி முதல் நள்ளிரவு வரை அலங்கார விளக்குகள் அமைக்கப்படும் என்றார்.

புத்ராஜெயாவில் உள்ள முகப்பு விளக்குகள் LED,  வெள்ளை மற்றும் உட்புற விளக்குகள் என மூன்று வகைகளை உள்ளடக்கியது  என்று அவர் கூறினார்.

Norzita படி, Jalur Gemilang கருத்துடன் LED விளக்குகள் பிரதமர் அலுவலகம், தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா அமைச்சகம் (K-KOMM), ஜெனித் ஹோட்டல், Seri Wawasan பாலம், Seri Saujana பாலம், மற்றும் நீரூற்று 1 இல் பார்க்க முடியும்.

இதற்கிடையில், கட்டிடங்களின் முகப்பில்  வெள்ளை விளக்குகள் புத்ராஜெயாவில் உள்ள அரசாங்க மற்றும் வணிக கட்டிடங்கள் மற்றும் கட்டமைப்புகளை உள்ளடக்கியது என்று அவர் கூறினார்.

புத்ராஜெயா அனைத்துலக  மாநாட்டு மையம், துவாங்கு மிசான் ஜைனால் அபிதீன் மசூதி மற்றும் சட்ட விவகாரப் பிரிவு (BHEUU) கட்டிடம் ஆகியவற்றை விளக்கும் கருத்துடன் உள்துறை விளக்குகள் உள்ளடக்கியதாக அவர் கூறினார்.

ஜூலை 15 முதல் PPj 4,400 Jalur Gemilang ஐ விளக்குக் கம்பங்கள், பொது பூங்காக்கள் மற்றும் உணவு நீதிமன்றங்கள், அரங்குகள் மற்றும் நூலகங்கள் போன்ற PPj வளாகங்களில் ஏற்றத் தொடங்கியுள்ளதாக Norzita கூறினார்.

புத்ராஜெயா குடியிருப்பாளர்கள் பிரதிநிதி கவுன்சிலின் கூட்டாட்சி பிரதேசத்தின் ஆறு துணை மண்டலங்கள், 70 குடியிருப்போர் சங்கங்கள் மற்றும் புத்ராஜெயாவில் உள்ள 27 பள்ளிகளுக்கு மொத்தம் 11,200 தேசிய கொடி கடந்த மாதம் விநியோகிக்கப்பட்டது.

கோலாலம்பூரில் உள்ள டத்தாரான் மெர்டேகாவில் ஆகஸ்ட் 31 அன்று நடைபெறும் தேசிய தினக் கொண்டாட்டம் கோவிட்-19 தொற்றுநோய் காரணமாக இரண்டு ஆண்டுகளாக பெரிய அளவில் நடத்தப்படாமல் இருந்ததால் பொதுமக்களால் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here