காமன்வெல்த் போட்டியில் பெண்கள் இரட்டையர் ஜோடி 7ஆவது தங்கம் வென்றது

பர்மிங்காமில் 2022 காமன்வெல்த் விளையாட்டுப் போட்டியில் மலேசியாவிற்கான 7ஆவது தங்கத்தை வென்றுள்ளனர்.

மலேசியாவின் முன்னணி மகளிர் இரட்டையர் ஜோடியான எம்.தீனா – பேர்லி டான்   போட்டியின் இறுதி நாளில், இங்கிலாந்தின் க்ளோ பிர்ச்-லாரன் ஸ்மித் ஜோடியை 21-5, 21-8 என்ற செட் கணக்கில் வீழ்த்தி மலேசியாவின் தேசிய அணிக்கான ஏழாவது தங்கத்தை வென்றார்.

நேஷனல் எக்சிபிஷன் சென்டர் ஹாலில்  கூட்டத்தின்  ஆரவாத்தில்  விளையாட்டு அறிமுக வீரர்களான பேர்லி-தீனா கவரவில்லை: தொடக்க ஆட்டத்தில் அவர்கள் 21-5 என்ற கணக்கில் ஆங்கிலேய ஜோடியை விஞ்சினார்கள்.

உத்வேகத்துடன், பேர்லி-தீனா அவர்களின் வேகப்பந்து செயல்திறனைத் தொடர்ந்தனர். இதில் தீனாவின் நுட்பமான பேக்-ஹேண்ட் ரிட்டர்ன் மற்றும் உமிழும் ஸ்மாஷ்கள் உட்பட, புள்ளிகளைக் குவித்து வெறும் 33 நிமிடங்களில் 21-8 என்ற கணக்கில் தங்கப் பதக்கத்தை வென்றனர்.

உலகத் தரவரிசையில் 11-வது இடத்தில் உள்ள இந்த ஜோடி, விளையாட்டுப் போட்டியில் தங்களுடைய முதல் தங்கத்தை கொண்டாடுவதற்காக இரட்டையர் பயிற்சி இயக்குனர் ரெக்ஸி மைனாக்கியை கட்டிப்பிடிப்பதற்கு முன் மகிழ்ச்சியில் காற்றை குத்தியது.

பேர்லி-தீனா வீரத்திற்கு நன்றி, மலேசியா இப்போது பர்மிங்காம் 2022 க்கான ஆறு தங்க இலக்கை தாண்டியுள்ளது. இதன் மூலம் ஆஸ்திரேலியாவின் கோல்ட் கோஸ்டில் 2018 விளையாட்டுப் போட்டிகளில் ஏழு தங்க சாதனையை சமன் செய்துள்ளது.

முன்னதாக, தேசிய ஆடவர் ஒற்றையர் பிரிவில் முன்னணி வீரரான Ng Tze Yong 21-19, 9-21, 16-21 என்ற செட் கணக்கில் இந்தியாவின் லக்ஷ்யா சென்னிடம் போராடி இறுதிப் போட்டியில் தோல்வியடைந்தார்.

இன்று பேர்லி-தீனா தங்கம் மற்றும் டிசே யோங்கின் வெள்ளிப் பதக்கங்களைத் தவிர, செவ்வாயன்று நடைபெற்ற கலப்பு அணி இறுதிப் போட்டியில் இந்தியாவை 3-1 என்ற கணக்கில் வென்றதன் மூலம் தேசிய பேட்மிண்டன் அணி முதல் தங்கத்தை வென்றது.

ஏழு தங்கம், எட்டு வெள்ளி மற்றும் எட்டு வெண்கலங்களுடன் பர்மிங்காம் 2022 பிரச்சாரத்தை தேசியக் குழு கைப்பற்றியது. நிறைவு விழா உள்ளூர் நேரப்படி இரவு 8 மணிக்கு (மலேசியாவில் செவ்வாய்க்கிழமை அதிகாலை 3 மணிக்கு) நடைபெற்றது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here