9,000 கடப்பிதழ்கள்; சம்பந்தப்பட்டவர்கள் இன்னும் பெற்று கொள்ளவில்லை

புத்ராஜெயா: ஆன்லைனில் விண்ணப்பித்து புதுப்பிக்கப்பட்ட 9,000க்கும் மேற்பட்ட மலேசிய அனைத்துலக  கடப்பிதழ்கள் இன்னும் சம்பந்தப்பட்டவர்கள் பெற்று கொள்ளவில்லை என்று குடிவரவு இயக்குநர் ஜெனரல் டத்தோஸ்ரீ கைருல் டிசைமி டாவூட் கூறினார்.

எனவே, PMA விண்ணப்பங்களைச் செய்தவர்கள், தங்கள் பாஸ்போர்ட் ரத்து செய்யப்படுவதைத் தவிர்க்க, நாடு முழுவதும் உள்ள பாஸ்போர்ட் வழங்கும் அலுவலகங்களில் உடனடியாக அவற்றைப் பெற வேண்டும் என்று அவர் வலியுறுத்தினார்.

முன்னதாக, உள்துறை அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ ஹம்சா ஜைனுடின், ஆன்லைனில் தங்கள் பாஸ்போர்ட்டை புதுப்பித்துள்ள மலேசியர்கள், 90 நாட்களுக்குள் அப்புறப்படுத்தப்படுவதைத் தவிர்க்க உடனடியாக ஆவணத்தை சேகரிக்க வேண்டும் என்றார்.

அதே அறிக்கையில், கைருல் டிசைமி, PMA பயன்பாடுகளின் புள்ளிவிவரப் போக்கைத் தொடர்ந்து, PMA பயன்பாடுகளின் இரவு அமர்வுகள் குறைந்து வருவதைத் தொடர்ந்து தீபகற்ப மலேசியாவில் உள்ள அனைத்து PMA வழங்கும் அலுவலகங்கள் மற்றும் நகர்ப்புற உருமாற்ற மையங்கள் (UTC) ஆகஸ்ட் 15 முதல் புதிய செயல்பாட்டு நேரங்களை அறிவித்தார்.

பெர்லிஸ், பகாங், தெரெங்கானு மற்றும் கெடா தவிர, அனைத்து மாநிலங்கள் மற்றும் கிளைகளில் உள்ள பிஎம்ஏ அலுவலகங்கள் வார நாட்களில் காலை 8 மணி முதல் மாலை 7 மணி வரை செயல்படும். வார இறுதியில்  அவை காலை 8 மணி முதல் மாலை 5 மணி வரை செயல்படும்.

இதற்கிடையில், பெர்லிஸ், பகாங், தெரெங்கானு மற்றும் கெடா தவிர அனைத்து மாநிலங்களிலும் கிளைகளிலும்  பிஎம்ஏ அலுவலகங்கள் சனிக்கிழமைகளில் காலை 8 மணி முதல் மதியம் 12.30 மணி வரை செயல்படும்.

UTC அலுவலகங்கள் வார நாட்களில் காலை 8 மணி முதல் இரவு 9 மணி வரை செயல்படும், பெர்லிஸ், பகாங், தெரெங்கானு மற்றும் கெடா தவிர, காலை 8 மணி முதல் மாலை 5 மணி வரை திறந்திருக்கும்.

பெர்லிஸ், பகாங், தெரெங்கானு மற்றும் கெடா உள்ளிட்ட அனைத்து UTC அலுவலகங்களும் வார இறுதி நாட்களில் காலை 8 மணி முதல் மாலை 5 மணி வரை செயல்படும்.

முன்னதாக, ஆறு பாஸ்போர்ட் வழங்கும் அலுவலகங்கள் மற்றும் குடிவரவுத் திணைக்கள கவுன்டர்களில் செயல்படும் நேரம் இரவு 10 மணி வரை நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது, மற்ற ஆறு அலுவலகங்கள் மே 11 முதல் மாலை 6 மணி வரை நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது.

புத்ராஜெயா, கோலாலம்பூர், சிலாங்கூர், ஜோகூர், நெகிரி செம்பிலான் மற்றும் மலாக்கா ஆகிய இடங்களில் இரவு 10 மணி வரையிலும் பினாங்கு, கெடா, பேராக், கெலாந்தன், தெரெங்கானு மற்றும் பெர்லிஸ் ஆகிய இடங்களில் மாலை 6 மணி வரையிலும் செயல்படும் ஆறு வளாகங்கள் இரவு 10 மணி வரை நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here