கோவிட்-19 சிக்கல்களால் பாதிக்கப்பட்ட குழந்தை மருத்துவமனையில் கை விடப்பட்டது; JKM தாயாரை தேடுகிறது

ஜோகூர் பாரு சமூக நலத்துறை (JKM) கோவிட்-19 நோய்த்தொற்றில் இருந்து மீண்ட பிறகு உடல்நலக் கோளாறுகளால் பாதிக்கப்பட்ட 11 மாத பெண் குழந்தையின் தாயை தேடி வருகின்றனர். அதன் அதிகாரி அட்னான் முகமட் யாசின் கூறுகையில், குழந்தை புறக்கணிப்புக்கு ஆளானதால் சுல்தானா அமினா மருத்துவமனையில் உள்ளது.

மருத்துவமனையில் பிறந்ததிலிருந்து கோவிட் -19 க்கு சிகிச்சை பெற்ற பிறகு குழந்தை வீட்டிற்கு செல்ல அனுமதிக்கப்பட்டிருக்க வேண்டும் என்று அவர் கூறினார். அவரைப் பொறுத்தவரை, குழந்தையின் சுவாச அமைப்பு பாதிக்கப்பட்டதால், அவர் ஆக்ஸிஜனை நம்பியிருக்க வேண்டும்.

குழந்தைக்கு 20 நிமிடங்களுக்கு மேல் ஆக்சிஜன் வழங்கப்படாவிட்டால் குழந்தைக்கு ஆபத்தில் இருப்பதாகவும், வீட்டிற்கு அழைத்து வந்த பிறகு எல்லா நேரங்களிலும் கவனிப்பு தேவைப்படும் என்றும் அவர் கூறினார். மருத்துவமனை பதிவுகளின்படி, குழந்தையின் தாய் 20 வயதான ரோசானா ரோஸ்லான் என்று அறியப்படுகிறார். சிகிச்சை முடிந்தவுடன் தனது மகனை வீட்டிற்கு அழைத்து வருவதாக அந்தப் பெண் உறுதியளித்தார். ஆனால் மருத்துவமனை டிஸ்சார்ஜ் விஷயங்களில் சிக்கல்களை எதிர்கொள்கிறது என்று உரிமை கோரத் தவறிவிட்டார்.

இதுவரை அந்தப் பெண் மருத்துவமனையைத் தொடர்பு கொள்ளத் தவறிவிட்டார். மேலும் தாமான் உங்கு துன் அமினாவில் (TUTA) உள்ள ஒரு குடியிருப்பில் அவரைக் கண்டுபிடிப்பதற்கான JKM இன் முயற்சிகளும் தோல்வியடைந்தன. கேள்விக்குரிய வீட்டை வேறொரு குடியிருப்பாளர் வாடகைக்கு எடுத்திருப்பதை நாங்கள் கண்டறிந்தோம், மேலும் சம்பந்தப்பட்ட பெண் வெளியில் சென்றுவிட்டதாக புரிந்து கொள்ளப்படுகிறது என்று ஹரியான் மெட்ரோ தெரிவித்துள்ளது.

குழந்தையின் எதிர்காலத்தைப் பற்றி விவாதிக்க, குழந்தையின் உயிரியல் தாயைக் கண்டறிய பொதுமக்கள் உதவுவார்கள் என்று நம்புவதாக அட்னான் கூறினார். மேலும் தகவலுக்கு, பொதுமக்கள் 07 2232606 அல்லது 07 2232607 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here