தலைமை நீதிபதிக்கு எதிரான மிரட்டல்களை போலீசார் விசாரிக்கின்றனர்

தலைமை நீதிபதி துன் தெங்கு மைமுன் துவான் மாட்டுக்கு எதிராக ஏதேனும் அச்சுறுத்தல்கள் இருந்தால் விசாரிக்குமாறு புக்கிட் அமான் சிஐடிக்கு நாட்டின் உயர் போலீஸ் அதிகாரி அறிவுறுத்தியுள்ளார். வியாழக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 18) இரவு முதல் ட்விட்டர் மற்றும் பேஸ்புக் உள்ளிட்ட பல்வேறு சமூக ஊடக தளங்களில் தெங்கு மைமூனுக்கு எதிரான அச்சுறுத்தல் கண்டறியப்பட்டது.

போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர்-ஜெனரல் டான்ஸ்ரீ அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி, இது ஒரு தீவிரமான விஷயம் என்றும், இந்த விஷயத்தில் போலீஸ் புகார்கள் இல்லாத போதிலும் இதுபோன்ற அச்சுறுத்தல்கள் குறித்து விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருவதாகவும் கூறினார்.

புக்கிட் அமான் சிஐடி விசாரணையைத் தொடங்கவும், தலைமை நீதிபதிக்கு எதிரான ஒவ்வொரு வகையான அச்சுறுத்தல்களையும் ஆராயவும் நான் அறிவுறுத்தியுள்ளேன். விசாரணையில் சிஐடியின் சிறப்புப் புலனாய்வுப் பிரிவும் உள்ளது என்று வெள்ளிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 19) தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார். பாதுகாப்பு மற்றும் பொது அமைதிக்கு குந்தகம் விளைவிக்கும் எந்தவொரு கூறுகளையும் காவல்துறை பொறுத்துக் கொள்ளாது என்று ஐஜிபி கூறினார்.

RM42mil SRC இன்டர்நேஷனல் Sdn Bhd வழக்கில், வட்டி மோதல் என்று அழைக்கப்படும் வழக்கில், டத்தோஸ்ரீ நஜிப் ரசாக்கின் இறுதி மேல்முறையீட்டில் இருந்து தெங்கு மைமுன் தன்னைத் தானே விலக்கிக் கொள்ளுமாறு பல சமூக ஊடக இடுகைகள் கண்டறியப்பட்டன. இருப்பினும், ஒரு குறிப்பிட்ட டுவிட்டர் பயனர் தெங்கு மைமூனை தன்னைத் தானே விலகும்படி வற்புறுத்தும்போது கூட மிரட்டினார். பல நெட்டிசன்கள் இந்த மிரட்டல் குறித்து விசாரிக்க காவல்துறைக்கு அழைப்பு விடுத்துள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here