தவறான கோரிக்கையைச் சமர்ப்பித்ததாக பள்ளித் தலைமையாசிரியார் மீது குற்றச்சாட்டு

குவாந்தான், பள்ளித் தலைமையாசிரியர் மீது இன்று செஷன்ஸ் கோர்ட்டில் தவறான கோரிக்கையை சமர்ப்பித்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது. லீ வை டெங் 58, நீதிபதி டத்தோ அஹ்மட் ஜம்சானி முகமட் ஜெயின் முன் குற்றச்சாட்டை மறுத்து விசாரணை கோரினார். பள்ளியில் உள்ள ஒரு விளையாட்டு கிளினிக்கிற்கான வழங்கப்படாத உணவு விநியோகத்திற்காக தவறான கோரிக்கையை அவர் சமர்ப்பித்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது. டிசம்பர் 6, 2017 அன்று ரவூப்பில் உள்ள ஒரு பள்ளியில் இந்தக் குற்றம் நடந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையச் சட்டம் 2009 இன் பிரிவு 18ன் கீழ் கட்டமைக்கப்பட்ட இந்தக் குற்றச்சாட்டில் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனையும், குற்றத்தின் பொருளாக இருக்கும் மதிப்பை விட ஐந்து மடங்குக்குக் குறையாத அபராதம் அல்லது RM10,000 எது அதிகமோ அது விதிக்கப்படும்.

லீக்கு ஒரு உத்தரவாதத்துடன் RM8,000 ஜாமீன் வழங்கப்பட்டது. மேலும் அவரது பாஸ்போர்ட்டை நீதிமன்றத்தில் ஒப்படைக்கவும், ஒவ்வொரு மாதமும் அருகிலுள்ள MACC அலுவலகத்தில் தன்னைத் தெரிவிக்கவும் உத்தரவிடப்பட்டது. பின்னர் நீதிமன்றம் செப்டம்பர் 15 ஆம் தேதியை குறிப்பிடுவதாக அறிவித்தது. MACCயின் சார்பில் வழக்கு கமரியா செமன் வழக்குத் தொடர்ந்தார். அதே சமயம் வழக்கறிஞர் சுவா ஷியு சியென் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் சார்பாக ஆஜரானார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here