மனைவியை நாற்காலியால் அடித்து காயப்படுத்திய ஆடவர் கைது

சுபாங் ஜெயா, தாமான் பிங்கியரான் யுஎஸ்ஜேயில் உள்ள  வீட்டில் நாற்காலியால் அடித்ததால் மனைவியின் தலை மற்றும் உடலில் காயத்தை ஏற்படுத்திய நபர் செவ்வாய்க்கிழமை போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டார்.

சுபாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறையின் தலைமை உதவி ஆணையர் அப்துல் காலித் ஓத்மான் கூறுகையில், ஆகஸ்ட் 7ஆம் தேதி மாலை 6.30 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்ட 32 வயது பெண் தனது கணவருடன் கருத்து வேறுபாடு காரணமாக இந்த சம்பவம் நடந்ததாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

அவரது கூற்றுப்படி, சந்தேக நபர் தனது மனைவியை நாற்காலியால் தாக்கினார். இதனால் பாதிக்கப்பட்டவரின் தலையில் காயம் மற்றும் உடல் முழுவதும் காயங்கள் ஏற்பட்டன. பாதிக்கப்பட்டவர் பின்னர் மேல் நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையில் புகார் அளிக்க முன்வந்தார்.

அதனைத் தொடர்ந்து சந்தேகநபர் கடந்த செவ்வாய்கிழமை இரவு 10.30 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டு நேற்று முதல் நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என அவர் இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 323 மற்றும் பிரிவு 326 இன் படி மேலதிக விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாக அப்துல் காலிட் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here