தீயை அணைக்கும் சிலிண்டர் வெடித்ததில் ஆடவரின் மணிக்கட்டு வெட்டப்படும் நிலை

ஜோகூர் பாரு, தாமான் ஜோகூர் ஜெயாவில் உள்ள ஜாலான் பகவாலி 37 இல், தீயை அணைக்கும் சிலிண்டர் வெடித்ததில், தீயை அணைக்கும் சேவை பணிமனை ஊழியரான ஈஸ்வான் ஒத்மான் (42) என அடையாளம் காணப்பட்டவர் வலது மணிக்கட்டை இழந்தார்.

ஜோகூர் ஜெயா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (பிபிபி) தலைவர் சைஃபுல் பஹ்ரி சஃபர் கூறுகையில், மாலை 4.39 மணிக்கு இந்த சம்பவம் தொடர்பாக தனக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது. சம்பவ இடத்திற்கு வந்து பார்த்தபோது, ​​தொழிற்சாலை பகுதியில் ‘கம்ப்ரஸ்’ பணியின் போது உலர்ந்த தூசி தீயை அணைக்கும் குழாய் வெடித்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

இந்தச் சம்பவத்தால் பாதிக்கப்பட்ட ஒருவர் காயமடைந்து, குழு வருவதற்கு முன்பே பொது வாகனத்தைப் பயன்படுத்தி மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இதற்கிடையில் பாதிக்கப்பட்டவரின் சகோதரி, எர்னாலிசா ஓத்மான் 36, அவரது சகோதரர் தற்போது சுல்தான் இஸ்மாயில் மருத்துவமனையில் (HSI) சிகிச்சை பெற்று வருவதாக கூறினார். நரம்புகள் பாதிக்கப்பட்டு காப்பாற்ற முடியாததால் வலது மணிக்கட்டு துண்டிக்கப்பட வாய்ப்புள்ளது என்றார்.

அதைக் காப்பாற்ற முடிந்தால் அது மீண்டும் இணைக்கப்படும். ஆனால் அது கடுமையாக இருந்தால் அது துண்டிக்கப்படும் என்று மருத்துவர் என்னிடம் கூறினார். வயிற்றிலும் காயங்கள் ஏற்பட்டிருக்கிறது. வெடித்த தீயை அணைக்கும் கருவியின் துண்டுகளால் தாக்கப்பட்டிருக்கலாம். என் சகோதரருக்கு இன்று இரவு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்படும் என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here