குழந்தை இறப்பு குறித்து அலட்சியப்படுத்தியதாக குழந்தை பராமரிப்பாளர் மீது குற்றச்சாட்டு

கோலாலம்பூர்: மூன்று மாத பெண் குழந்தையை அலட்சியப்படுத்தியதற்காகவும் இந்த மாத தொடக்கத்தில் குழந்தையின் மரணத்திற்கு காரணமான ஒரு பெண், வியாழன் (ஆகஸ்ட் 25) இங்குள்ள செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றமற்றவர் என்று கூறி விசாரணை கோரினார்.

39 வயதான நோர் மலிசா மன்சோர், ஆகஸ்ட் 9 ஆம் தேதி காலை 11 மணி முதல் மதியம் 1 மணி வரை புத்ராஜெயாவின் பிரெண்ட் 9 இல் உள்ள தனது வீட்டில் குழந்தையைப் பார்த்துக் கொண்டிருந்தார்.

குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31(1)(a) இன் கீழ் அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது, அதே சட்டத்தின் பிரிவு 31(5)(b) உடன் படிக்கப்பட்டது. மேலும் இது RM50,000 வரை அபராதம் அல்லது அதிகபட்ச சிறைச்சாலையை வழங்குகிறது. தண்டனையின் பேரில் 20 ஆண்டுகள் அல்லது இரண்டும் விதிக்க்

துணை அரசு வக்கீல் முஹம்மது அய்மான் அசாஹான் ஒரு ஜாமீனில் RM10,000 ஜாமீன் வழங்க முன்மொழிந்தார். ஆனால் நோர் மலிசா தனக்கு மூன்று குழந்தைகள் இருப்பதாகவும், அவர்களில் ஒருவருக்கு இன்னும் பாலூட்டுவதாகவும் கூறி குறைந்த தொகையை கேட்டார். நீதிபதி Izralizam Sanusi ஒரு ஜாமீனில் RM4,000 ஜாமீன் மற்றும் வழக்கை மீண்டும் குறிப்பிடுவதற்கு செப்டம்பர் 28 அன்று அனுமதித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here