நஜிப்பின் நலம் பற்றிக் கேட்டதற்கு, ‘நீங்களே போய்த் தெரிந்துகொள்ளுங்கள்’ என்று கோபத்துடன் ஷஃபி செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்

கோலாலம்பூர்:  டத்தோஸ்ரீ நஜிப் ரசாக்கின் தலைமை வழக்கறிஞர் டான்ஸ்ரீ ஷஃபி அப்துல்லாவிடம், முன்னாள் பிரதமரின் உடல்நிலை குறித்து கேட்டபோது ‘சென்று நீங்களே கண்டுபிடியுங்கள்’ என்பது அவர் கூறிய வார்த்தைகள்.

மதிய உணவு இடைவேளைக்குப் பிறகு கோலாலம்பூர் நீதிமன்றத்திற்குத் திரும்பியபோது ஊடகங்களால் சூழப்பட்டதைக் கண்டு எரிச்சலடைந்த ஷஃபி, தனது வார்த்தைகள் திரிந்துவிடுமோ என்று பயந்து எந்தக் கருத்தையும் தெரிவிக்க மறுத்துவிட்டார்.

நீங்க எங்கள் வார்த்தைகளை திரித்து போடுவதால் நான் எதுவும் சொல்லப்போவதில்லை..நீதிமன்றத்திலும்” என்றார். நஜிப்பின் 1மலேசியா டெவலப்மென்ட் Bhd (1MDB) RM2.28bil மோசடி வழக்குக்காக ஷஃபி முன்பு காலை 9.38 மணிக்கு வெள்ளை நிற எஸ்யூவியில் நீதிமன்றத்திற்கு வந்திருந்தார்.

எஸ்ஆர்சி இன்டர்நேஷனல் சென்.பெர்ஹாட் வழக்கில் ஃபெடரல் நீதிமன்றம் அவரது இறுதி மேல்முறையீட்டை தள்ளுபடி செய்ததைத் தொடர்ந்து செவ்வாய்க்கிழமை (ஆகஸ்ட் 23) சிறைக்கு அனுப்பப்பட்ட பின்னர் முன்னாள் பிரதமர் இன்று ஆஜராகிறார். செவ்வாயன்று, உயர் நீதிமன்றத்தின் தண்டனை மற்றும் தண்டனையை பெடரல் நீதிமன்றம் உறுதி செய்த பின்னர், நாட்டின் வரலாற்றில் சிறைக்கு அனுப்பப்பட்ட முதல் முன்னாள் பிரதமர் நஜிப் ஆனார். ஜூலை 28, 2020 அன்று, கோலாலம்பூர் உயர் நீதிமன்றம் நஜிப்பிற்கு 12 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனையும், RM210 மில்லியன் அபராதமும் விதித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here