அம்னோ கூட்டத்தின் போது நஜிப்பின் தண்டனை குறித்து கருத்து தெரிவித்ததற்காக ஷஃபி மீது நடவடிக்கை எடுக்கப்படலாம்

டத்தோஸ்ரீ நஜிப் ரசாக்கின் எஸ்ஆர்சி இன்டர்நேஷனல் சென்.பெர்ஹாட் வழக்கு குறித்து வழக்கறிஞர் டான்ஸ்ரீ முஹம்மது ஷஃபி அப்துல்லாவின் கருத்து நீதிமன்ற அவமதிப்பாகக் கருதப்படலாம் என்று சினார் டெய்லி செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

SRC இன்டர்நேஷனல் வழக்கில் நஜிப்பின் முன்னாள் வழக்கறிஞராக இருந்த ஷஃபி தனது கட்சிக்காரர் மற்றும் அரசியல் அரங்கில் அம்னோவின் பார்வையில் இருந்து விஷயத்தை விளக்குவதற்கு ஆஜராகியிருப்பது தவறில்லை என்று மூத்த வழக்கறிஞர் முகமது ஹனிஃப் காத்ரி அப்துல்லா கூறினார்.

எவ்வாறாயினும், நீதிமன்றத்தை அவமதிப்பது தொடர்பான விளக்கத்தின் ஒரு பகுதி, ஷஃபிக்கு எதிராக நடவடிக்கை எடுக்கப்படலாம் என்று அவர் கூறினார். சட்டக் கண்ணோட்டத்தில், அவமதிப்பு நடவடிக்கைகளைத் தொடங்க அனுமதி கோரி வழக்குத் தொடரலாம் என்று ஹனிஃப் கூறினார்.

ஷஃபியின் அறிக்கை தொடர்பாக காவல்துறையில் புகார் அளித்த நபர்கள் யாராவது இருந்தால் வழக்கு நீதிமன்றத்திற்கு கொண்டு வரப்படலாம் என்று அவர் கூறினார்.

சனிக்கிழமையன்று, ஷஃபி சிறப்பு மாநாட்டின் போது தனது உரையில், SRC இன்டர்நேஷனலின் RM42 மில்லியன் நிதியை தவறாகப் பயன்படுத்தியது தொடர்பாக நீதித்துறை நிறுவனத்தை விமர்சிக்க அரசியல் மேடையைப் பயன்படுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here