வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர்கள் பற்றாக்குறையால் குறுகிய வேலை நேரம் தள்ளிப்போகும் என்கிறார் சரவணன்

வேலைவாய்ப்புச் சட்டம் 1955 இன் திருத்தம் ஒத்திவைக்கப்பட்டதற்கு வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர்கள் பற்றாக்குறையே காரணம் என்று டத்தோஸ்ரீ எம் சரவணன் கூறுகிறார்.

அனைத்து பங்குதாரர்களுக்கும் அரசாங்கம் செவிசாய்க்க வேண்டும் என்று கூறிய அவர், முதலாளிகள் தங்கள் தொழில்களை மீட்டெடுக்க சிறிது இடம் கொடுக்க வேண்டும் என்றார்.

அவர்களின் கோரிக்கைகள் நியாயமானவை என்பதை நான் காண்கிறேன். இன்னும் ஓரிரு மாதங்களில் தொழிலாளர் பற்றாக்குறையை நாங்கள் தீர்த்துவிட்டால், அதைச் செயல்படுத்த எங்களுக்கு மிகவும் பொருத்தமானதாக இருக்கும் என்று மனிதவள அமைச்சர் கூறினார்.

நாங்கள் வாரத்திற்கு 48 மணி முதல் 45 மணிநேரம் வரை குறுகிய வேலை நேரத்தை அமல்படுத்தினால், உற்பத்தியை அதிகரிப்பதில் அவர்கள் அதிக சிக்கல்களை சந்திக்க நேரிடும்  என்று அவர் தொழில் பாதுகாப்பு மற்றும் ஆரோக்கியம் – COSH 2022 வெளியீட்டு மாநாடு மற்றும் கண்காட்சியில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

சரவணன் திங்கள்கிழமை (ஆகஸ்ட் 29) மேலும் கூறியதாவது: வேலை சந்தையில் உள்ள இடைவெளிகளை நிரப்ப சுமார் 47,000 வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள் மலேசியாவிற்குள் நுழைந்துள்ளனர்.

நேபாளத்தைச் சேர்ந்த 19,000  தொழிலாளர்கள் வேலைக்கு அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார். வெள்ளிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 26), பொருளாதார மீட்சியைக் காரணம் காட்டி, பங்குதாரர்களுடனான சந்திப்பிற்குப் பிறகு, வேலைவாய்ப்புச் சட்டம் 1955 இன் திருத்தங்களை அமல்படுத்துவதை ஒத்திவைப்பதாக சரவணன் அறிவித்தார்.

சரவணன், வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர்கள் தொடர்பாக எந்த பிரச்சனையும் இல்லை என்றும் மறுத்தார். வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள் தொடர்பான பிரச்சினைகளை நாங்கள் தீர்த்து வைத்துள்ளோம்.

வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர்களின் எண்ணிக்கை முதலாளிகளைப் பொறுத்தது. புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தம் மற்றும் செயல்முறை தொடர்பான சிக்கல்களைத் தீர்க்க மட்டுமே அரசாங்கம் உதவ முடியும். இப்போது, ​​பிரச்சினை முதலாளிகள் மற்றும் மூல நாடுகளில்  உள்ள முகவர்கள் இடையே மட்டுமே உள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here