உதவி கேட்டு தங்கியிருந்த வீட்டிலிருந்த ஒருவரால் தாக்கப்பட்டதாகக் கூறப்படும் விதவை மரணம்

சுங்கைப் பட்டாணி, பீடோங்கில் உள்ள தாமான் கெமிலாங் சுங்கை லாலாங்கில் நடந்த ஒரு சம்பவத்தில், ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு உதவி கேட்டு தங்கியிருந்த வீட்டிலிருந்த ஒருவரால் தாக்கப்பட்டதாகக் கூறப்படும் விதவை ஒருவர் இறந்தார். பாதிக்கப்பட்டவர் நேற்று சுல்தான் அப்துல் ஹலீம் மருத்துவமனையில் (எச்எஸ்ஏஎச்) அவசர சிகிச்சைக்காக கொண்டு செல்லப்பட்டபோது வழியில் இறந்தார்.

பிற்பகல் 3.40 மணியளவில் HSAH அவசர சிகிச்சைப் பிரிவின் சிவப்பு மண்டலத்திற்கு வந்தவுடன், 39 வயதான நபரின் மரணம் மருத்துவ அதிகாரிகளால் உறுதிப்படுத்தப்பட்டது. மருத்துவ பரிசோதனையைத் தொடர்ந்து, பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் முழுவதும் காயங்கள் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது. இதனால் சம்பந்தப்பட்ட மருத்துவ அதிகாரி காவல்துறையில் புகார் அளித்தார்.

அதைத் தொடர்ந்து, காவல்துறை அதிகாரிகள் குழு விசாரணை நடத்த மருத்துவமனைக்கு விரைந்தது. பரிசோதனை செய்த மருத்துவர் ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு தாக்கப்பட்டதன் விளைவாக பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலில் காயம் ஏற்பட்டதைக் கண்டறிந்தார். மருத்துவப் பரிசோதனையில் பாதிக்கப்பட்டவரின் வலது காது வீங்கியிருப்பதும், வலது மற்றும் இடது கைகளில் காயங்கள் இருப்பதும், இரு தொடைகளிலும் காயங்கள் இருப்பதும், உடலில் காயங்கள் இருப்பதும் கண்டறியப்பட்டது என்றார்.

சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் குடும்ப உறுப்பினர்கள் உள்ளிட்டோரிடம் போலீசார் வாக்குமூலம் பெற்றனர். பாதிக்கப்பட்ட நபரும் அவர்களது குழந்தைகளில் ஒருவரும் வழக்கில் சந்தேகத்திற்குரிய ஒரு நண்பரின் வீட்டில் வசிப்பதாக அந்த நபரின் முன்னாள் மனைவி கூறினார்.

மேலும் விசாரணையின் விளைவாக, சில அண்டை வீட்டாரும் சம்பந்தப்பட்ட இரு நண்பர்களிடையே சண்டையைக் கேட்டதாகக் கூறினர். ஆனால் ஒரு குண்டர் கும்பல் உறுப்பினரான சந்தேக நபரால் அச்சுறுத்தப்படுவார்கள் என்று பயந்ததால், போலீஸ் புகாரளிக்க பயந்தனர்.

அதனைத் தொடர்ந்து 36 வயதுடைய சந்தேகநபரை போலீசார் கைது செய்ததாகவும், ஆரம்பகட்ட விசாரணையின் விளைவாக, பாதிக்கப்பட்டவரை கடந்த ஒரு மாதமாக தடி மற்றும் கைகளால் தாக்கியதை அவர் ஒப்புக்கொண்டதாக வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

முதற்கட்ட பரிசோதனையில் சந்தேகநபர் போதைப்பொருள் மற்றும் கிரிமினல் வழக்குகளில் ஐந்து முந்தைய தண்டனைகளைக் கொண்டிருப்பது கண்டறியப்பட்டுள்ளது. மேலும் அவர் இப்போது குற்றவியல் சட்டத்தின் 302 ஆவது பிரிவின் படி விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக அலோர் செட்டார் சுல்தானா பஹியா மருத்துவமனைக்கு (HSB) அனுப்பப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here