நஜிப் வயிறு சம்பந்தப்பட்ட உபாதைகளுக்காக சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்

முன்னாள் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ நஜிப் அப்துல் ரசாக் நேற்று வயிற்றில் ஏற்பட்ட அசௌகரியம் காரணமாக கோலாலம்பூர் பொது மருத்துவமனையில் பரிசோதனைக்காக அழைத்துச் செல்லப்பட்டதாக அவரது வழக்கறிஞர் டான்ஸ்ரீ முஹம்மது ஷஃபி அப்துல்லா இன்று தெரிவித்தார்.

நஜிப் மருத்துவமனையில் பரிசோதிக்கப்பட்டார். ஆனால்  இரவில்  தங்க அனுமதிக்கப்படவில்லை என்று ஷஃபி கூறினார். மருத்துவப் பரிசோதனைக்குப் பிறகு நஜிப் மீண்டும் காஜாங் சிறைக்கு அனுப்பப்பட்டதையும் அவர் வெளிப்படுத்தினார்.

இதற்கிடையில் இன்ஸ்டாகிராமில், யானா என்று நன்கு அறியப்பட்ட நஜிப்பின் மகள் நூரியானா நஜ்வா, தனது தந்தை மன அழுத்தத்தில் அல்லது இரைப்பை அழற்சியின் எபிசோடில் ஏற்படும் வயிற்றுப் புண்களுக்கு “அதிக வாய்ப்புள்ளவர்” என்று கூறினார்.

யானாவின் கூற்றுப்படி, அவரது தந்தை அவர் உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருக்கும்போது மற்றவர்களிடம் புகார் செய்யவோ அல்லது உதவி பெறவோ விரும்பாத நபர், அது மற்றவர்களுக்கு சிரமமாக இருக்கும் என்று பயந்து என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here