சிமெண்ட் மிக்சர் டிரக் பள்ளத்தில் கவிழ்ந்ததில் 3 பேர் பலி

கபிட் பகுதியின் 30 கிலோமீட்டர் தொலைவில் உள்ள ஜாலான் மெரிட் என்ற இடத்தில் சிமெண்ட் மிக்சர் டிரக் பள்ளத்தில் கவிழ்ந்ததில் 3 பேர் உயிரிழந்தனர்.

சரவாக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கை மையத்தின் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், கபிட் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தில் இருந்து 12 தீயணைப்பு வீரர்கள் கொண்ட குழு பேரிடர் அழைப்பை அடுத்து சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டது.

இருப்பினும், அந்த இடத்திற்குச் செல்லும் சாலை மிகவும் கடினம் என்பதால்  விபத்து நடந்த இடத்திற்குச் செல்ல தீயணைப்பு வீரர்கள் சிமென்ட் நிறுவனத்திற்குச் சொந்தமான இரண்டு 4WD வாகனங்களில் செல்ல வேண்டியிருந்தது.

சம்பவ இடத்திற்கு வந்ததும், மூன்று தொழிலாளர்களை ஏற்றிச் சென்ற சிமென்ட் மிக்சர் டிரக் ஆறு மீட்டர் ஆழமான பள்ளத்தாக்கில் விழுந்ததில் விபத்து ஏற்பட்டதை குழு கண்டறிந்தது என்று அவர் கூறினார். தீயணைப்பு வீரர்கள் அதன் கண்ணாடி சட்டகத்தை வெட்ட வேண்டியிருந்தது.

33 வயதான ஜார்ஜ் வோங் மற்றும் ஸ்டீவன் ஜங்காய் பங்காங் மற்றும் 40 வயதான புன்யாவ் மங்கி ஆகியோர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்ததாக அறிவிக்கப்பட்டது.

பலியானவர்களின் உடல்கள் ஸ்ட்ரெச்சரைப் பயன்படுத்தி பள்ளத்தாக்கில் இருந்து எடுக்கப்பட்டு, மேல் நடவடிக்கைக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here