இந்தோனேசிய பணிப்பெண் சம்பந்தப்பட்ட துன்புறுத்தல் வழக்கில் OCPD ஒரு சந்தேக நபரா?

இந்தோனேசியப் பணிப்பெண்ணுக்கு எதிரான முறைகேடு வழக்கில் OCPD சந்தேக நபர் என்ற கூற்றை போலீசார் மறுத்துள்ளனர். சிலாங்கூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ அர்ஜுனைடி முகமட், இந்தக் கூற்றுக்களை காவல்துறை சமீபத்தில் கண்டறிந்ததாகக் கூறினார்.

இந்த குற்றச்சாட்டுகள் அவதூறானவை மற்றும் காவல்துறையின் மதிப்பை கெடுக்கும் முயற்சியாகும். இந்த வழக்கில் தவறான உண்மைகளை ஊகிக்க வேண்டாம் மற்றும் பரப்ப வேண்டாம் என்று நாங்கள் பொதுமக்களையும் ஊடகவிலாயளர்களையுன் கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

இதுகுறித்து அவர் வியாழக்கிழமை (செப். 8) வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், “எந்தவொரு செய்தியையும் திரித்து உண்மைகளை திரித்து வெளியிட முயற்சிப்பவர்கள் மீது கடும் நடவடிக்கை எடுக்க காவல்துறை தயங்காது.

பாதிக்கப்பட்ட பெண் அளித்த புகாரைத் தொடர்ந்து, 35 மற்றும் 38 வயதுடைய தம்பதியினரை போலீஸார் கைது செய்ததாக  அர்ஜுனாய்டி கூறினார்.

சந்தேக நபர்கள் இருவர் மீதும் ஆட்கடத்தல் தடுப்பு மற்றும் புலம்பெயர்ந்தோரைக் கடத்தல் தடுப்புச் சட்டத்தின் பிரிவு 13இன் கீழ், கட்டாய வேலையாகச் சுரண்டுவதற்காக ஒரு நபரைக் கடத்தியதற்காக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

35 வயதான சந்தேக நபர் மீது 326 வது பிரிவின் கீழ் தானாக முன்வந்து கடுமையான காயத்தை ஏற்படுத்தியதற்காக குற்றம் சாட்டப்பட்டது என்று அவர் கூறினார். இரண்டு சந்தேக நபர்களும் குற்றச்சாட்டுகளுக்கு விசாரணையை கோரினர்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண் செலாயாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று, தற்போது கோலாலம்பூரில் உள்ள பெண்களுக்கான சிறப்புப் பாதுகாப்பு இல்லத்தில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

பல ஆண்டுகளாக தனது பணிப்பெண்ணை உடல் ரீதியாக துன்புறுத்திய பெண் ஒருவரை போலீசார் கைது செய்துள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. சனிக்கிழமை (செப்டம்பர் 3) ஒரு அறிக்கையில், கோம்பாக் காவல்துறைத் தலைவர்  நூர் அரிஃபின் முகமட் நசீர், பாதிக்கப்பட்ட 46 வயதான இந்தோனேசியப் பெண், ஆகஸ்ட் 31 அன்று தனது முதலாளியிடம் இருந்து தப்பி வந்து போலீஸ் புகாரினை தாக்கல் செய்ததாகக் கூறினார்.

பத்து மலையில் உள்ள ஒரு வீட்டில் வேலை செய்யும் இடத்தில் அவர் உடல் ரீதியாக துன்புறுத்தப்பட்டதாக  அந்த புகாரில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அவர் அக்டோபர் 2019 முதல் உள்ளூர் பெண் ஒருவருடன் பணிபுரிந்து வருவதாகவும், அதன் பின்னர் தாக்கப்பட்டதாகவும் விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

செப்டம்பர் 1 ஆம் தேதி, 35 வயதுடைய ஒரு பெண்ணை போலீசார் கைது செய்தனர். அவர் செப்டம்பர் 5 வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டிருந்தார்.

மனித வளத்துறை அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ எம். சரவணன், துன்புறுத்தலுக்கு ஆளானதை தவிர பாதிக்கப்பட்ட அம்மாதுக்கு ஊதியம் வழங்கப்படவில்லை என்று கூறினார். அவர் வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 2) தனது அறிக்கையில் சந்தேகத்திற்குரியதாகக் கூறப்படும் இருவரைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here