நான் GE15ல் போட்டியிடுவேன் என்கிறார் ரஹ்மான் டஹ்லான்

அம்னோ உச்சமன்ற உறுப்பினர் அப்துல் ரஹ்மான் டஹ்லான், அடுத்த பொதுத் தேர்தலில் (GE15) ஒரு தொகுதியில் போட்டியிடப் போவதை உறுதி செய்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

உத்துசான் மலேசியாவின் கூற்றுப்படி, முன்னாள் கோத்தா பெலூட் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் நாடு தழுவிய தேர்தலுக்கான தேசிய முன்னணியின் வேட்பாளர் பட்டியலில் தனது பெயர் இருக்கும் என்று கூறினார், இருப்பினும் அவர் எந்த இடத்தில் போட்டியிடுவார் என்று அவர் தெரிவிக்கவில்லை.

இன்னும் கட்சிதான் (இருக்கையை) முடிவு செய்ய வேண்டும். பொதுத் தேர்தலுக்கு என்னை வேட்பாளராக முன்னிறுத்துவது கட்சித் தலைமையின் அபிலாஷை என்று நான் நம்புகிறேன், என்று அவர் மேற்கோள் காட்டினார்.

இருப்பினும், அவர் 14ஆவது பொதுத் தேர்தலில் (GE14) சேப்பாங்கர் தொகுதிக்கு செல்வதற்கு முன்பு இரண்டு முறை பதவி வகித்த கோட்டா பெலுடில் போட்டியிடுவார் என்று அவர் சூசகமாக கூறினார், அங்கு அவர் வாரிசனின் அஜிஸ் ஜம்மானிடம் 12,984 வாக்குகள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தார்.

ரஹ்மானின் கூற்றுப்படி, அவர் GE14 இல் கோத்தா பெலுட்டை விட்டு வெளியேற விரும்பவில்லை, ஆனால் அதற்கு பதிலாக செபாங்கரில் போட்டியிடுமாறு அறிவுறுத்தப்பட்டார். நான் இனி அங்கு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பிரதிநிதியாக இல்லை என்றாலும், கடந்த ஐந்து ஆண்டுகளாக கோத்தா பெலுடில் பாலிடெக்னிக் நிறுவ மத்திய அரசின் ஒப்புதலைப் பெறுவதற்காக நான் பணியாற்றி வருகிறேன் என்று முன்னாள் மத்திய அமைச்சர் கூறினார்.

பாலிடெக்னிக்கின் முதல் கட்ட வளர்ச்சிக்கு புத்ராஜெயா ஒப்புதல் அளித்துள்ளதாக ரஹ்மான் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here