ஆப்கானிஸ்தான் நபரிடம் KL இல் கொள்ளை முயற்சியின் போது சக நாட்டவரால் கத்தியால் குத்தப்பட்டார்

கோலாலம்பூர்: ஆப்கானிஸ்தானைச் சேர்ந்த நபர் ஒருவர் கொள்ளை முயற்சியின் போது பணத்தைக் கொடுக்க மறுத்ததால், அவரது சக நாட்டவரால் தாக்கப்பட்டார்.

செப்டம்பர் 10 அன்று ஜாலான் மெர்டேக்கா பெர்மாய் 2 இல் உள்ள தனது கடையில் 26 வயது கடைத் தொழிலாளி தாக்கப்பட்டதாக அம்பாங் ஜெயா OCPD அசிஸ்ட் கம்மர் முகமட் ஃபரூக் எஷாக் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரை ஒரு ஆப்கானிஸ்தான் நபர் அணுகி  பணம் கேட்டபோது  ஒப்படைக்க  மறுத்ததால் கத்தி குத்துக்கு ஆளானார். பாதிக்கப்பட்டவரின் தலை மற்றும் தோள்பட்டை பகுதிகளில் காயம் ஏற்பட்டது. அடுத்த நாள் அதிகாலை 1.45 மணியளவில், ஜாலான் வவாசனில் வேலையில்லாத 18 வயது ஆப்கானிஸ்தான் இளைஞரை போலீசார் கைது செய்தனர் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 11) ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

மேலும் கொள்ளை சம்பவத்தின் போது பயன்படுத்திய கத்தி மற்றும் துணிகள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன. சந்தேக நபர் செல்லுபடியாகும் பயண ஆவணங்கள் எதுவும் இல்லாமல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார். செப்., 17 வரை காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here