நெகிரி செம்பிலான் போலீசார் பாலியல் வன்கொடுமை தொடர்பாக இரண்டு புகார்களைப் பெற்றதை உறுதிப்படுத்தினர்

பகுதி நேர சமய போதகர்  சம்பந்தப்பட்ட பாலியல் வன்கொடுமை வழக்கு தொடர்பாக நெகிரி செம்பிலான் காவல்துறை இரண்டு அறிக்கைகளைப் பெறுவதை உறுதிப்படுத்தியுள்ளது. மாநில காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ ருஸ்லான் காலிட்,  சிரம்பானில் இம்மாதம் 17 வயதுடைய, பாதிக்கப்பட்ட இருவர் புகார் அளித்ததாகக் கூறினார்.

தற்போது, ​​சிலாங்கூர் கன்டிஜென்ட் போலீஸ் தலைமையகத்துடன் இணையான விசாரணை நடத்தப்படுகிறது. நாங்கள் விசாரணை அறிக்கையை நிறைவு செய்கிறோம். துணை அரசு வழக்கறிஞர் அலுவலகத்திற்கு அனுப்பப்படுவதற்கு முன் முன்னேற்றம் முதலில் புக்கிட் அமானிடம் சமர்ப்பிக்கப்படும் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

குழந்தைகள் மீதான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 14 (a) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது. மேலும், இந்த சம்பவம் தொடர்பாக எந்தவித ஊகங்களையும் வெளியிட வேண்டாம் என்றும், இது விசாரணைக்கு இடையூறு விளைவிக்கும் மற்றும் சமூகத்தில் குழப்பத்தை ஏற்படுத்தும் என்பதால் பொதுமக்களுக்கு ருஸ்லான் அறிவுறுத்தினார்.

நேற்று, சிலாங்கூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ அர்ஜுனைடி முகமது, இந்த வழக்கு தொடர்பான நான்கு அறிக்கைகள் காவல்துறைக்கு ஆகஸ்ட் 30 அன்று கிடைத்ததாகக் கூறினார். இருவர் கிள்ளான் செலாத்தான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைமையகத்தில் (IPD), ஒன்று ஷா ஆலம் IPD இல், மற்றொன்று காஜாங் IPD இல் பதிவு செய்யப்பட்டனர்.

சிலாங்கூரைச் சுற்றியுள்ள தன்முனைப்பு  நிகழ்ச்சிகள் மூலம் அவர்களுடன் பழகிய பின்னர், 40 வயதுடைய நபர், 17 மற்றும் 18 வயதுடைய நான்கு பாதிக்கப்பட்டவர்களைத் தெரிந்தவர் என்று விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது.

தகவலின் பேரில், செப்டம்பர் 8 ஆம் தேதி மாலை 4 மணியளவில் சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டார். மேலும் விசாரணைகளை எளிதாக்கும் வகையில் செப்டம்பர் 14 வரை ஆறு நாள் விளக்கமறியலில் வைக்க உத்தரவு வழங்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here