மக்கள் சக்தி கூட்டம் நஜிப்புக்கு ஆதரவான பேரணியாக மாறியது

கோலாலம்பூர்: மக்கள் சக்தியின் 14வது ஆண்டுப் பொதுக்குழு, சிறையில் இருக்கும் முன்னாள் பிரதமர் நஜிப் ரசாக்கைப் புகழ்ந்தும், அனுதாபத்துடனான உரைகளால் நிரம்பியது.

நிகழ்வின் தொடக்கத்திலிருந்தே, “ஒற்றுமை” மற்றும் “போஸ்கூ” என்ற முழக்கங்கள் தொடர்ந்து கேட்கப்பட்டன, பங்கேற்பாளர்கள் நஜிப்பிற்கு தங்கள் ஆதரவைக் காட்டுவதற்காக எழுந்து நிற்பதை வழக்கமாகக் கொண்டிருந்தனர்.

ஒரு அரிய நடவடிக்கையாக, நஜிப்பின் பிள்ளைகளும் தங்கள் தந்தையைப் புகழ்ந்து பாடுவதற்கு நேரம் ஒதுக்கப்பட்டது மற்றும் தலைவர்களின் உரைகள் பாரிசான் நேசனல் (BN) மற்றும் நஜிப்பிற்கான பாராட்டுக்களால் நிரப்பப்பட்டன.

நஜிப்பின் மகன் நிசார், தனது தந்தை எப்போதுமே இந்திய சமூகத்தில் ஒரு “மென்மையான இடத்தை” கொண்டிருந்தார் என்றும், அவர் பிரதமராக இருந்த காலத்தில் அவர் சமூகத்திற்கு எவ்வளவு உதவி செய்தார் என்பதன் மூலம் இது நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளது என்றும் கூறினார்.

உண்மையில், என் தந்தை இந்திய சமூகத்தை நேசித்தார். இந்திய சமூகத்தை வளர்க்க உதவும் வகையில் மலேசிய இந்திய புளூபிரிண்ட்டை அவர் தொடங்கினார் என்றார்.

இதற்கிடையில், நஜிப்பின் மகள் நூரியானா நஜ்வா தனது தந்தை தனது சொந்த குடும்பத்தின் செலவில் கூட மக்களுக்கு எப்போதும் முன்னுரிமை அளிப்பதாக தனது கூற்றை மீண்டும் கூறினார். மக்கள் எப்போதும் முதன்மையானவர்கள், அவர் தனது சொந்த குடும்பத்தை விட மக்களுக்கு முன்னுரிமை வழங்கியதாக அவர் கூறினார்.

மக்கள் சக்தியின் தலைவர் ஆர் எஸ் தனேந்திரன், இந்திய சமூகத்திற்கு குறிப்பாக கல்வியில் நஜிப்பின் ஆதரவைப் பற்றி உருக்கமாக பேசினார். நாட்டில் உள்ள தமிழ்ப் பள்ளிகள் “பண்ணைக் கடைகளில்” இருந்து நவீன பள்ளிகளாக மாற்றப்பட்டதாகவும், நஜிப்பின் காலத்தில் பல்கலைக்கழகத்தில் மெட்ரிகுலேஷன் படிப்பிற்கு இந்திய மாணவர்களின் சேர்க்கை அதிகரித்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

“Bossku’ இன் கீழ், இந்தியர்கள் சிறந்த ஒப்பந்தத்தைப் பெற்றனர் என்று அவர் கூறினார், மலேசிய இந்திய புளூபிரிண்ட் (MIB) ஒரு உதாரணம். MIB ஆனது ஏப்ரல் 2017 இல் நஜிப் அவர்களால் இந்திய சமூகத்தின் மேம்பாட்டிற்கான அதிகாரப்பூர்வ 10 வருட அரசாங்க வரைபடமாக தொடங்கப்பட்டது.

நஜிப் தனக்கு ஒரு வழிகாட்டியைப் போன்றவர் என்று கூறிய தனேந்திரன், மக்களுக்கு எப்போதும் முதலிடம் கொடுப்பதற்காக கடந்த 15 வருடங்களாக முன்னாள் பிரதமரால் நன்கு பயிற்சி பெற்றவர் என்றும் கூறினார்.

மக்கள் சக்தி அவர்களின் பொதுச் சபைத் தீர்மானங்களையும் பிஎன் தலைவர் அஹ்மத் ஜாஹித் ஹமிடி அவர்கள் பேரவையில் கௌரவ விருந்தினராகக் கலந்துகொண்டார்.

கட்சிக்கு மூன்று தீர்மானங்கள் இருந்தன, அதாவது அதிகாரப்பூர்வமாக தேசிய முன்னணி கூட்டணியில் சேருவது, தேசிய முன்னணியின் கீழ் GE15 இல் போட்டியிடுவது மற்றும் அரசாங்கத்துடன் இணைக்கப்பட்ட நிறுவனங்களில் (ஜிஎல்சி) பதவிகள் அனைத்து இனங்களுக்கும் நியாயமாக வழங்கப்பட வேண்டும் என்று கோருவது.

தனேந்திரன் தமிழில் நஜிப்பின் சமீபத்திய தீர்ப்பு குறித்து தனது அதிருப்தியை வெளிப்படுத்தி, தமிழில் பாடல்களின் துணுக்குகளைப் பாடினார். மக்கள் சக்தியின் 14ஆவது ஆண்டு பொதுக்கூட்டம் இன்று காலை கோலாலம்பூர் உலக வர்த்தக மையத்தில் நடைபெற்றது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here