காணாமல் போன ஹெலிகாப்டரின் விமானி ஹாங்காங் நாட்டவர் என்று கூறப்படுகிறது

பீடோர் அருகே காணாமல் போன ஹெலிகாப்டரின் விமானி, ஹெலிகாப்டரை விற்கும் பணியில் ஈடுபட்டிருந்த ஹாங்காங் நாட்டவர் என்று தொழில்துறை வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. மலேசியாவில் வேலையில் இருக்கும் போது அவர் ஒரு உற்சாகமான ஹெலிகாப்டர் விமானியாக அவரை நாங்கள் அறிவோம். அவர் ஒரு திறமையான விமானி என்பதால், ஹெலிகாப்டர் எப்படி விரைவாக கீழே விழுந்தது என்பது மர்மமாக உள்ளது என்று ஒரு வட்டாரம் தெரிவித்துள்ளது.

அவரது தலைவிதி அறியப்படும் வரை விமானியின் அடையாளம் அதிகாரிகளால் மறைக்கப்பட்டது. இருப்பினும், விமானச் சான்றிதழை ஒருவர் வைத்திருப்பது போன்ற புகைப்படங்கள் சமூக ஊடகங்களில் பரவி வருகின்றன. பத்திரிகை நேரத்தில், ஹெலிகாப்டர் விபத்துக்குள்ளானதா அல்லது அவசரமாக தரையிறக்கப்பட்டதா என்பது தெரியவில்லை. மோசமான வானிலை காரணமாக மீட்புப் பணிகள் இரவு 8 மணிக்கு நிறுத்தப்பட்டு நாளை மீண்டும் தொடங்கும்.

தனியாருக்குச் சொந்தமான யூரோகாப்டர் EC120B ஹெலிகாப்டர், ஒரு நிமிடத்திற்குள் உயரத்தில் கூர்மையான இழப்பை சந்தித்ததாக ரேடாரில் காட்டப்பட்டதாக, மலேசியாவின் சிவில் விமானப் போக்குவரத்து ஆணையத்தின் தலைமை நிர்வாகி கேப்டன் செஸ்டர் வூ தெரிவித்தார். பெர்னாமாவின் கூற்றுப்படி, கட்டுப்பாட்டாளர்கள் தொடர்பு கொள்ள முயற்சித்ததால் விமானியிடமிருந்து எந்த அழைப்புகளும் கேட்கப்படவில்லை.

ஹெலிகாப்டர் சுபாங் விமான நிலையத்திலிருந்து நேற்று காலை 11.37 மணிக்கு ஈப்போவுக்கு பொது விமானத்திற்காக புறப்பட்டது. அங்கு மதியம் 12.37 மணிக்கு தரையிறங்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது. மதியம் 12.16 மணியளவில் தொடர்பு துண்டிக்கப்பட்டது மற்றும் தெற்கு பேராக்கில் மீட்பு நடவடிக்கை தொடங்கப்பட்டது.

ஜெரம் மெங்குவாங்கில் வெடிச்சத்தம் கேட்டதாக பொதுமக்களிடம் இருந்து தகவல் கிடைத்ததாக பேராக் போலீசார் தெரிவித்தனர். கம்போங் கெனாங்கன் பகுதியில் ஹெலிகாப்டர்கள் தாழ்வாகப் பறந்ததாக சிலர் கூறினர். நாளை அங்கு ஒரு கட்டுப்பாட்டு மையம் அமைக்கப்படும் என்று பெர்னாமா தெரிவித்துள்ளது.

ஹெலிகாப்டர் ஃப்ளைஸ்டார் குளோபல் சென்.பெர்ஹாட்டிற்கு சொந்தமானது என்று நம்பப்படுகிறது. நிறுவனத்திடம் விமான இயக்க உரிமம் இல்லாததால், ஹெலி அவுட்போஸ்ட் சென்.பெர்ஹாட்டிற்கு சொந்தமானது என்று முந்தைய அறிக்கைகளை மறுத்த தொழில்துறை வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் முகமட் யூஸ்ரி ஹசன் பஸ்ரி கூறுகையில், சிக்குஸ் வனப் பகுதிக்கான ஒருங்கிணைப்புகள் மற்றும் பொதுமக்கள் தெரிவித்த பகுதிகளில் தேடல் குழு கவனம் செலுத்தியது. SAR குழு நாளை தேடும் பகுதியை குறைக்கும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here