ஷா ஆலம் லாக்கப்பில் விசாரணை கைதி மரணம்

ஷா ஆலம் சென்ட்ரல் லாக்கப்பில் காவலில் வைக்கப்பட்டிருந்த உள்ளூர் நபர் ஒருவர் இன்று  உயிரிழந்தார்.

33 வயதான கைதி (OKT) அதிகாலை 4.59 மணியளவில் லாக்கப்பில் சுயநினைவின்றி கிடப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக போலீஸ் கார்ப்பரேட் கம்யூனிகேஷன்ஸ் தலைவர் ஏ.ஸ்கந்தகுரு தெரிவித்தார்.

பின்னர் போலீசார் உதவி பெற மருத்துவமனையை தொடர்பு கொண்டனர். ஆனால் சம்பந்தப்பட்ட நபர் ஷா ஆலம் மருத்துவமனையின் மருத்துவ அதிகாரியால் அதிகாலை 5.20 மணியளவில் இறந்துவிட்டதாக உறுதிப்படுத்தினார்.

 நபர் ஜூலை 29 அன்று கைது செய்யப்பட்டு ஷா ஆலமின் மையப்படுத்தப்பட்ட லாக்-அப்பில் வைக்கப்பட்டார். அதே நேரத்தில் ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் (ADB) 1952 மற்றும் சிறப்பு தடுப்பு நடவடிக்கைகள் (LLPK) 1985 இன் பிரிவு 6(1) இன் படி விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்படுகின்றன என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

சம்பந்தப்பட்ட கைதியின் உடல் கிள்ளானில் உள்ள தெங்கு அம்புவான் ரஹிமா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டுள்ளதாகவும், மரணத்திற்கான காரணத்தை அறிய  பிரேத பரிசோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட உள்ளதாகவும் ஸ்கந்தகுரு கூறினார்.

இதுவரை, இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது மற்றும் குற்றவியல் விசாரணை மற்றும் காவலில் உள்ள இறப்புகள் (USJKT), ஒருமைப்பாடு மற்றும் தரநிலை இணக்கத் துறை (IPS) மற்றும் புக்கிட் அமான் தரப்பு வழக்கு தொடர்பான விசாரணைகளை மேற்கொள்ளும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here