இந்திய சமூகம் வளர்ச்சியில் பின்தங்கியிருக்காது என்று பிரதமர் உறுதியளித்தார்

இந்திய சமூகம் வளர்ச்சியில் பின்தங்கியிருக்காது என்று பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் இன்று உறுதியளித்தார்.

மலேசிய குடும்பத்தின் கீழ் ‘யாரும் விடப்பட மாட்டார்கள்’ என்ற முக்கிய தத்துவத்தின்படி, வறுமை ஒழிப்பு முயற்சிகள், அத்துடன் அவர்களின் சமூக மேம்பாடு, சமூகப் பொருளாதாரம் மற்றும் செழிப்பு உள்ளிட்ட பல்வேறு ஒதுக்கீடுகள் மற்றும் முன்முயற்சிகளுக்கு அரசாங்கம் ஒப்புதல் அளித்துள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

தேசிய ஒற்றுமை அமைச்சகத்தின் கீழ் வறுமை எதிர்ப்பு முயற்சிகள் மற்றும் சமூகத்தின் சமூக மேம்பாட்டிற்காக MITRA (மலேசிய இந்திய உருமாற்றப் பிரிவு) கீழ் RM100 மில்லியன் இதில் அடங்கும். மேலும், இந்திய சமூக தொழில் முனைவோர் மேம்பாட்டு திட்டங்களுக்கு RM25 மில்லியன்.

இந்திய சமூகத்திற்காக கெலுர்கா மலேசியாவின் கீழ் அரசாங்கத்தின் சில முயற்சிகள் இவை. தற்போதுள்ள முயற்சிகளுக்கு மேலதிகமாக, இந்திய சமூக சமூகப் பொருளாதார மேம்பாட்டிற்கான அமைச்சரவைக் குழுவை நானே தலைவராக்குவதற்கு அமைச்சரவை ஒப்புதல் அளித்துள்ளது என்று மஇகா தேசிய படைப்பிரிவு மற்றும் குற்றத்தடுப்பு கண்காட்சி தொடக்க விழாவில் அவர் தனது உரையில் கூறினார்.

தேசிய முன்னணி (BN) தலைவர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி, துணைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ முகமட் ஹசன் மற்றும் மஇகா தலைவர் டான்ஸ்ரீ எஸ்ஏ விக்னேஸ்வரன் ஆகியோரும் கலந்து கொண்டனர்.

இந்திய சமூகம் கெலுர்கா மலேசியா மற்றும் அவரது நிர்வாகத்தின் முக்கிய அம்சம் என்பதை இந்தக் குழுவின் ஸ்தாபனம் நிரூபித்ததாக பிரதமர் கூறினார்.

இந்திய சமூகத்தின் அனைத்து ஆலோசனைகளும் குழு கூட்டத்திற்கு முன் கொண்டுவரப்படுவதற்கு முன்பு MIC தற்போது அனைத்து பங்குதாரர்களுடனும் ஈடுபட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

இஸ்மாயில் சப்ரி, மனிதவள அமைச்சகம் மூலம், இந்திய தொழில்முனைவோர் மற்றும் வர்த்தகர்களுக்கு உதவுவதற்காக 50 மில்லியன் ரிங்கிட் ஒதுக்கீட்டைத் தவிர, இந்திய இளைஞர்களுக்குப் பலனளிக்கும் வகையில் பல்வேறு திறன் மற்றும் மறுதிறன் பயிற்சி, கிக் எகானமி மற்றும் பிற திட்டங்களை அரசாங்கம் செயல்படுத்தியுள்ளது.

மாணவர்களுக்கான ஆசிய இன்டர்நேஷனல் மொபிலிட்டி (AIMS) திட்டத்தின் கீழ், B40 குழுவில் உள்ள பல்கலைக்கழக மாணவர்களுக்கு உதவ RM25 மில்லியன் ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது. இது இதுவரை செய்யாத ஒன்று.

நாடு முழுவதும் உள்ள தமிழ் தேசிய வகைப் பள்ளிகள் (SJKT) கோவிட்-19 தொற்றுநோய் நம் நாட்டைத் தாக்கினாலும், RM39 மில்லியனைத் தொடர்ந்து தங்கள் ஒதுக்கீட்டைப் பெற்றன. விஷயங்கள் இயல்பு நிலைக்குத் திரும்பும்போது, ​​கோவிட்-19க்கு முந்தைய காலத்தில் நாங்கள் செய்ததைப் போலவே தொடர்ந்து ஒதுக்கீடுகளை வழங்குவோம் என்றும் நான் உறுதியாக நம்புகிறேன் என்றார்.

இஸ்மாயில் சப்ரி ஹார்ட்கோர் ஏழைக் குழுவைச் சேர்ந்த இந்திய மாணவர்களுக்கான RM2 மில்லியன் ஒதுக்கீட்டிற்கு ஒப்புதல் அளித்தார், மேலும் MITRA ஐ பிரதமர் துறையின் கீழ் வைப்பதற்கும் MITRA அறக்கட்டளையை நிறுவுவதற்கும் விக்னேஸ்வரனின் ஆலோசனையையும் ஏற்றுக்கொண்டார்.

MIC படைப்பிரிவில், வரவிருக்கும் 15வது பொதுத் தேர்தலில் (GE15) பிஎன் வெற்றியைப் பெற இது கூடுதல் ஆதரவாக இருக்கும் என்று அவர் நம்பிக்கை தெரிவித்தார்.

மஇகா இளைஞர் மற்றும் மகளிர் பிரிவுகள் இரண்டையும் உள்ளடக்கிய படையணி, இந்திய சமூகத்தைச் சேர்ந்த வாக்காளர்களை ஊக்குவிக்கவும், பிஎன்-க்கு ஒரு பெரிய வெற்றியை உறுதி செய்யவும் ஒவ்வொரு பகுதியிலும் எப்போதும் முனைப்புடன் செயல்பட வேண்டும்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here