சிங்கப்பூரில் பணிபுரியும் மலேசியர் டோட்டோ ஜாக்பாட்டில் 32 மில்லியன் ரிங்கிட்டை வென்றார்

சிங்கப்பூரில் பணிபுரியும் மலேசியர் ஒருவர் செப்டம்பர் 14 அன்று தனக்குப் பிடித்த எண்களில் பந்தயம் கட்டி RM32 மில்லியன் சுப்ரீம் டோட்டோ 6/58 ஜாக்பாட்டை வென்றார். சிங்கப்பூரில் வர்த்தக நிறுவனமொன்றில் மேற்பார்வையாளராகப் பணிபுரியும் ஆனால் ஜோகூரில் வசிக்கும் 44 வயதான அதிர்ஷ்டசாலி, STM Lottery Sdn.Bhd வந்தார்.  அவரது வெற்றிகளை சேகரிக்கும் போது, ​​ஒருவர் குறைவாக எதிர்பார்க்கும் போது வெற்றி பெறுவதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம்.

நான் எப்போதும் டோட்டோ 4டி ஜாக்பாட் மற்றும் சுப்ரீம் டோட்டோ 6/58 கேம்களில் விளையாடுவதற்காக பந்தயம் கட்டுவேன். மேலும் ஒரு நாள் ஜாக்பாட் வெற்றியாளராக மாறுவேன் என்று நான் எதிர்பார்க்கவில்லை. வெற்றி பெற்ற எண்கள் – 1, 3, 9, 11, 26 & 47 ஆகியவை நான் வழக்கமாக பந்தயம் கட்டுவதில் எனக்குப் பிடித்த சில எண்கள்.

எங்கள் கனவு நனவாகியதில் நானும் என் மனைவியும் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். நான் இப்போது முன்கூட்டியே ஓய்வு பெறுவதற்குத் தகுதி பெற்றிருந்தாலும், நான் என்னைத் தளர்த்த அனுமதிக்க மாட்டேன். எனவே, நான் சிங்கப்பூரில் தொடர்ந்து பணியாற்றுவேன் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

வெற்றி பெற்றவர் தனது வீட்டுக் கடனை அடைக்கவும், தொண்டு நிறுவனங்களுக்கு நன்கொடை அளிப்பதாகவும், சில சொத்துக்களை வாங்கவும், தனது குழந்தைகளுக்கான கல்வி நிதியை அமைக்கவும் பயன்படுத்துவதாக கூறினார். அவர் சிஸ்டம் 8 டிக்கெட்டை வாங்கினார். அது அவருக்கு மிகப்பெரிய RM31,949,992.85 மற்றும் சிஸ்டம் ப்ளே போனஸாக RM83,856 ஐ வென்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here