நாட்டின் பல மாநிலங்களில் இடியுடன் கூடிய மழை, கனமழை எச்சரிக்கை

 சிலாங்கூர், கோலாலம்பூர் மற்றும் புத்ராஜெயாவில் இன்று மதியம் 1 மணி வரை இடியுடன் கூடிய மழை, பலத்த காற்று மற்றும் பலத்த காற்று வீசும் என வானிலை ஆய்வு மையம் (மெட்மலேசியா) எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது.

கெடா (லங்காவி, குபாங் பாசு, கோத்தா செத்தார், போகோக் சேனா, படாங் டெராப், யான், பெண்டாங் மற்றும் கோல மூடா), பகாங் (ரவூப் மற்றும் பெந்தோங்) மற்றும் நெகிரி செம்பிலான் (ஜெலுபு,) ஆகிய மாநிலங்களில் உள்ள பல பகுதிகளிலும் இதேபோன்ற வானிலையை இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கிறது.

இதேபோன்ற மோசமான வானிலை மாநிலம் மற்றும் பகாங் (ரொம்பின்) மற்றும் ஜோகூர் (மூவார், பத்து பஹாட், குளுவாங், மெர்சிங், பொந்தியான், கூலாய், கோத்தா திங்கி மற்றும் ஜோகூர் பாரு) ஆகிய பகுதிகளில் பிற்பகல் 3 மணி வரை எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here