ஜோகூர் பாருவில் ஏற்பட்ட திடீர் வெள்ளத்தில் இருந்து 14 மழலையர் பள்ளி குழந்தைகள், ஐந்து ஆசிரியர்கள் காப்பாற்றப்பட்டனர்

ஜோகூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (JBPM) விரைவான நடவடிக்கையினால் இங்குள்ள கம்போங் முகமது அமீனில் உள்ள Tadika Umiku Sayangஇல் சிக்கியிருந்த 14 குழந்தைகள் மற்றும் ஐந்து ஆசிரியர்கள் இன்று காலை ஏற்பட்ட திடீர் வெள்ளத்தில் இருந்து    காப்பாற்றப்பட்டனர்.

இன்று காலை 9.30 மணியளவில் மாநில செயல்பாட்டு மையத்திற்கு அவசர அழைப்பு வந்ததையடுத்து, லார்கின் தீயணைப்பு நிலையத்தில் இருந்து ஏழு தீயணைப்பு வீரர்கள் மற்றும் ஒரு தீயணைப்பு இயந்திரம் உடனடியாக இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டதாக மூத்த தீயணைப்பு அதிகாரி ll, Nazarudin Yusof கூறினார்.

சம்பவ இடத்திற்கு வந்ததும், நடவடிக்கை பிரித்தெடுக்கும் குழு (PKO) சிக்கிய பாதிக்கப்பட்டவர்களை மீட்டு பாதுகாப்பான இடத்திற்கு வெளியேற்றியது, இது சம்பவ இடத்திலிருந்து 550 மீட்டர் தொலைவில் அமைந்துள்ள துரித உணவு உணவகம் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சுமார் 10.45 மணியளவில் பணி முடிந்தது. வெள்ள நீர் மட்டம் முழங்கால் அளவுக்கு இருந்தது. இஹ்சான் ஜோகூர் தலைமைச் செயல் அதிகாரி, ஃபரா ஃபரிதா பாப்டிஸ்ட் கூறுகையில், சிக்கிய ஆசிரியர்கள் மற்றும் இரண்டு முதல் ஆறு வயதுக்குட்பட்ட குழந்தைகளை மீட்டு, அதே மழலையர் பள்ளியின் லார்கின் கிளைக்கு மாற்றப்படுவதற்கு முன், அவரது குழு உபகரணங்கள் மற்றும் போக்குவரத்து வாகனங்களுடன் சம்பவ இடத்திற்குச் சென்றது.

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here